Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Polisi wakubali mashujaa wa HAKI kupewa HESHIMA za mwisho viwanja vya NMC kesho!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MsandoAlberto, Jan 11, 2011.

  1. M

    MsandoAlberto JF-Expert Member

    #1
    Jan 11, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 1,019
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Taarifa kutoka kwa Mwenyekiti wa Wilaya wa CHADEMA Arusha ni kwamba polisi 'wamekubali' ibada pamoja na duwa kuwaaga mashujaa waliofariki kwa kupigwa risasi na polisi tarehe 5-01-2011 ifanyike kesho jumatano kwenye viwanja vya NMC Arusha. Taarifa rasmi za ratiba ya ibada na dua zitaendelea kutolewa ili kila mwenye nia ya kushiriki aweze kushiriki!
     
  2. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #2
    Jan 11, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    thanks mkuu kwa taarifa, imekuwaje nasikia mwanzoni police waligoma kutoa kibali
     
  3. Wambugani

    Wambugani JF-Expert Member

    #3
    Jan 11, 2011
    Joined: Dec 8, 2007
    Messages: 1,715
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Kama ni kweli tunashukuru. Tunaamini redio ya EL (5) itatangaza kuwahabarisha wakazi wa Arusha ili wenye mapenzi mema washiriki.
     
  4. The Dreamer

    The Dreamer JF-Expert Member

    #4
    Jan 11, 2011
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Amen
     
  5. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #5
    Jan 11, 2011
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    Imetulia
     
  6. M

    Mwan mpambanaji JF-Expert Member

    #6
    Jan 11, 2011
    Joined: Apr 3, 2008
    Messages: 467
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Hatimaye nguvu ya umma yawashinda wauaji,let us unity forever
     
  7. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #7
    Jan 11, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,199
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    Hapo poa kama ni kweli. Ila utulivu ni muhimu kisije kikatokea kisingizio.
    Nahisi kama IGP atakuja na taarifa za kiitelejesia usiku!
     
  8. kintu

    kintu JF-Expert Member

    #8
    Jan 11, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 481
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Unity 4rever.....!
     
  9. George Maige Nhigula Jr.

    George Maige Nhigula Jr. Verified User

    #9
    Jan 11, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 469
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mungu mkubwa, tukawaage mashujaa wetu, Naomba wanachadema tusiwashambulie polisi ili waweze kupata sababu ya kutokea, mungu yupo malipo huwa ni hapa hapa duniani, nawamba sana wapiganaji wetu arusha tuoneshe ukomavu na ustahimilivu wa hali ya juu ili tuweze kuwa prove wrong polisi na mafisadi wa CCM
     
  10. k

    kagarara Senior Member

    #10
    Jan 11, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Iliwapasa kukubali!
     
  11. m

    masaiti Senior Member

    #11
    Jan 11, 2011
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 197
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Asante Spika wangu Alberto
     
  12. Ngisibara

    Ngisibara JF-Expert Member

    #12
    Jan 11, 2011
    Joined: Jan 2, 2009
    Messages: 2,080
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Kweni radio ya EL imeshaanza kazi? je Mkurugenzi ni Tido Mhando?
     
  13. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #13
    Jan 11, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,583
    Likes Received: 566
    Trophy Points: 280
    Taarifa za kiintelijensia feki ya polisi huwa zinakuja jioni
     
  14. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #14
    Jan 11, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Imewalazimu wakubali tuuu! Hakuna jinsi.
     
  15. F

    Fisadi Mtoto JF-Expert Member

    #15
    Jan 11, 2011
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 639
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mmewadanganya marehemu kuwa wao ni mashujaa, hakuna mashujaa ambao wanakufa kwa kugombea kupewa kiti cha umeya.
     
  16. 1800

    1800 JF-Expert Member

    #16
    Jan 11, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,217
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Tuungane kuwaaga mashujaa wetu kwa amani na utulivu mkubwa,hakuna haja ya kuwashambulia polisi wauaji wa raia,damu ya mashujaa iko mikononi mwa polisi mashetani hao na serikali yao,ila malipo ni hapa hapa chini ya jua,na muda si mrefu they will pay for what they did!R.I.P Mashujaa wa kweli
     
  17. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #17
    Jan 11, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,542
    Likes Received: 182
    Trophy Points: 160
    safi sana tujumuike tuwaage wenzetu kwa amani
     
  18. PPM

    PPM JF-Expert Member

    #18
    Jan 11, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 839
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Safi sana, Wananchi wa Arusha kwa Ujumla tunaomba muhudhurie, sisi wa mbali tuko pamoja kuwaombea dua marehemu wote.
     
  19. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #19
    Jan 11, 2011
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    1. Bwana ndiye mchungaji wangu, sitapungukiwa na kitu. 2. Katika malisho ya majani mabichi hunilaza, kando ya maji ya utulivu huniongoza. 3. Hunihuisha nafsi yangu; na kunio­ngoza katika njia za haki kwa ajili ya jina lake. 4. Naam, nijapopita kati ya bonde la uvuli wa mauti, sitaogopa ma­baya; kwa maana wewe upo pamoja nami, gongo lako na fimbo yako vyanifariji. 5. Waandaa meza mbele yangu, ma­choni pa watesi wangu. Umenipaka mafuta kichwani pangu, na kikombe changu kinafurika. 6. Hakika wema na fadhili zitanifuata siku zote za maisha yangu; nami nitakaa nyu­mbani mwa Bwana milele. (ZAB 23:1-6)
     
  20. L

    LAT JF-Expert Member

    #20
    Jan 11, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    no retreat no surrender... almighty god rest their soul in eternal peace...., and let hope and strength cherish for those who lost their loved ones..amen..amen..amen
     
Loading...