Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Polisi wakiwa Udsm kudhibiti fujo. . . .

Discussion in 'Jamii Photos' started by Calnde, Jan 11, 2012.

  1. Calnde

    Calnde JF-Expert Member

    #1
    Jan 11, 2012
    Joined: Oct 7, 2008
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hapo wamepaki eneo linaloitwa Rev Square kuhakikisha usalama! Tanzania hatuna polisi wakulinda maandamano ya katiba

    kutokana na vitisho vya Alshabab. Lakini kuzuia wanafunzi wasigome wapo wakutosha.


    [​IMG]
     

    Attached Files:

  2. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #2
    Jan 11, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,425
    Likes Received: 888
    Trophy Points: 280
    kazi kwelikweli?
     
  3. mozes

    mozes Senior Member

    #3
    Jan 11, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 115
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    kweli haya yataisha tz?
     
  4. Wambugani

    Wambugani JF-Expert Member

    #4
    Jan 11, 2012
    Joined: Dec 8, 2007
    Messages: 1,711
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Hakuna marefu yasiyo na ncha. Wananchi wakiamua kuna siku udhalimu huu utaisha.
     
  5. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #5
    Jan 11, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,425
    Likes Received: 888
    Trophy Points: 280
    huu ni udhaifu wa jeshi la polisi, na ubaya wa nguvu ya rais kuteua watendaji. Inakuwa vigumu kwa mteule mmoja wa rais, kumwajibisha mteule mwingine wa rais. Jeshi kama crime controller, linatakiwa kumkamata Mkulo kama hajapeleka pesa bodi ya mkopo, na kama bodi zisha pelekwa akamatwe mkurugenzi wa bodi aeleze kwa nini wananfunzi hawajalipwa pesa zao na kama bodi wamesha lipa, akamatwe mkandala kwa nini ameshikilia pesa za watu.

    Jeshi limeshindwa kuwa PRO ACTIVE, bali limeendelea kuwa REACTIVE in nature.

    tusipofight for our freedom, SERAFINA wa kwa mbeki hatotupigania
     
  6. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #6
    Jan 11, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Nguvu zote hizi kudhibiti wanafunzi, walioiba ma bilioni wanaachwa wanatembea tu mitaani free
     
  7. nashy

    nashy JF-Expert Member

    #7
    Jan 11, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 679
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    nimeshangaa hata kwenye milango ya lecture rooms defender zimepaki eti wanalinda usalama kwani kuna vita vya wenyewe kwa wenyewe? au wamesikia labda boko haram wamevamia nchi?
     
  8. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #8
    Jan 11, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    hapo nizaidi ya kujiandaa na alshabib
     
  9. s

    sawabho JF-Expert Member

    #9
    Jan 11, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Hii nguvu ni kubwa mno ikilinganishwa na aina ya watu wanaodhibitwa ambao silaha waliyokuwa nayo muda huo ni kalamu.
     
  10. DAVIES

    DAVIES JF-Expert Member

    #10
    Jan 11, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 425
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mnaongea nini makosa ya kuchagua kiongozi mlikosea nyinyi wenyewe leo mnapiga kelele acheni si mlisema kijana mpole,handsome,mnataka mabadiliko nashukuru mungu mabadiliko kweli tumeyaona i)kukosa mikopo wanafunzi ii)maisha kuwa magumu zaidi iii)mafuta bei juu
    iv)mashirika kufa ATCL,TRL
    v)polisi kuwa vibaraka badala yakulinda amani wao ndio watumwa
     
  11. obsesd

    obsesd JF-Expert Member

    #11
    Jan 11, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 1,226
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    umeongea point hii serikali cjui ina uchiz huh.
     
  12. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #12
    Jan 11, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,532
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Ulinzi kwa raia unawashinda,kwa wadai haki inakuwa kuzuia fujo/maandamano.
     
  13. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #13
    Jan 11, 2012
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Iwapo na yvuo vingine wataamua kudai mikopo yao sijui FFU watatosha?
     
  14. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #14
    Jan 11, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Hivi yule jambazi aliua askari na kumjerui ofisa wa polisi ashakamatwa?
     
  15. sister

    sister JF-Expert Member

    #15
    Jan 11, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 7,927
    Likes Received: 2,162
    Trophy Points: 280
    dah pole yao ila ndo nilikotokea uko, sitasahau siku niliyomwagiwa maji washa nililia kama nimefiwa vile. enzi za kina DAVID SILINDE, sasa ni mbunge. duh UDSM tuliteseka kuanzia 1st year mpaka 3rd namaliza chuo tuligoma.
     
  16. alberaps

    alberaps JF-Expert Member

    #16
    Jan 11, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,019
    Likes Received: 446
    Trophy Points: 180
    There is a very little deference between this officers and the other one which are of species Canis lupus familiaris which are actually doing the same job as them! They Never use their heads
     
  17. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #17
    Jan 11, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Hivi kwa mlioko Dar es Salaam, Askari Police bado wanalala kwenye mabanda ya nguruwe pale Oysterbay?
     
  18. K

    Kifuna JF-Expert Member

    #18
    Jan 11, 2012
    Joined: Aug 7, 2008
    Messages: 424
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Uwezo wa POLICE wetu kufikiri ni mdogo mno!! Lakini uwezo wao wa kujisifu ni mkubwa mno!! na uwezo wao wa kupambana na wahalifu wenye siraha ni mdogo mno!! ila uwezo wao wa kupambana na waharifu wanaodai haki wasio na siraha ni mkubwa mno!! Ombi kwa Mzee Mwema Fundisha Askali wako wajue kuuliza swali maana ukiuliza ndio utajua njia. Huwezi kuwapiga wasomi. wala huwezi kupeleka magari namna hii Chuoni!! Tafakari!
     
  19. ikizu

    ikizu JF-Expert Member

    #19
    Jan 11, 2012
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 431
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    poleni sana wanafunzi ndo serikali yenu ya magamba. fanyeni unganeni ili tuitoe madarakani.
     
  20. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #20
    Jan 11, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,094
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Hii ndio serikali ya Jeikei kua too much legelege hasa kudeal na important issue.
     
Loading...