Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Polisi wakamata madawa ya kulevya yenye thamani ya SH6.13 bilioni mkoani Lindi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mshume Kiyate, Jan 13, 2012.

  1. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #1
    Jan 13, 2012
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Wana JF.
    Polisi mkoani Lindi wakishirikiana na kitengo cha madawa ya kulevya, wamewakamata watu wanne raia wa Tanzania..

    Wanaume wawili na wanawake wawili mmoja ni mtoto wa Liyumba, wakiwa na madumu sita yakiwa yameifadhiwa madawa ya kulevya zaidi kilo 200 yenye thamani ya bilioni 6.13 yakielekea nchi za kusini.

    Serikali yetu ipo wapi Tanzania imekuwa njia kubwa ya kupitishia madawa ya kulevya.

    SOURCE: TBC1 HABARI.
     
  2. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #2
    Jan 13, 2012
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    tokeni ukoooo mapepo nyie
     
Loading...