Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Polisi wakamata kichwa cha binadamu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Slave, Mar 18, 2011.

  1. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #1
    Mar 18, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    Polisi wanaolinda benki ya crdb kahama wamemkamata kijana mmoja akiwa na kichwa cha binadamu alichokuwa amekihifadhi ktk mfuko wa nailoni. Kijana huyo alifika katika viunga vya benki hiyo na kuanza kumtafuta mteja wake waliyokubariana kukutana benki ili wakamilishe mauziano ya bidhaa hiyo.polisi walimtilia shaka baada ya kuona anawasiwasi mwingi.alipo hojiwa alisema anatokea mwamala nzega. Jamani dunia mbona inakuwa na matukio tata namna hiyo?
     
  2. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #2
    Mar 18, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,642
    Trophy Points: 280
    ndugu wacha hicho wamekamata mtoto akila kichwa muhimbili na wakamwambia ajaribu akala mpaka leo hii UPELELEZI AUJAKAMILIKA...HAO WASANII WATAISHIA KUMCHEZEA NA KUMLA HELA YAKE
     
  3. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #3
    Mar 18, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    Polisi mjini kahama wamemkata kijana mmoja na kichwa binadamu kijana huyo alishtukiwa na polisi baada ya kumuona ana analanda landa katika eneo la benki ya crdb.baada kuhojiwa amesema alikuwa anamtafuta mteja wake waliekubariana kukutana benki ili wauziane kichwa hicho.mpaka sasa ninavyo andika habari hii mtuhumiwa pamoja na bidhaa yake amefikishwa kituo cha polisi kwa mahojiano zaidi.
     
  4. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #4
    Mar 18, 2011
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Adui ujinga at work
     
  5. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #5
    Mar 18, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    i think.
     
  6. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #6
    Mar 18, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    pdidy hivi unadhani matataizo hayo yote chanzo ni umaskini? Au ujinga?
     
  7. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #7
    Mar 18, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Sijaelewa.
     
  8. L

    Leornado JF-Expert Member

    #8
    Mar 18, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Nimekubali Tanzania inaongoza Africa kwa UCHAWI.

    Hivi nani alituambia kuwa utajiri unapatikana kwa nguvu za giza?
     
  9. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #9
    Mar 18, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    anamaanisha nchi yetu inakabiriwa na umaskini,marazi na ujinga kila kimoja kipo ktk majukumu yake so
     
  10. pangalashaba

    pangalashaba JF-Expert Member

    #10
    Mar 18, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 60
    Duuuuh! Kahama noma,si juzi majambazi yameua askari wawili? ngoja tusubiri kesho tuone nini kitatokea.
     
  11. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #11
    Mar 18, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    sio kesho hivi sasa tunavyojadiliana hapa tayari majambazi waliyo uwa polisi kule kagongwa kahama wamekamatwa. Tafuta kuna topic ipo
     
  12. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #12
    Mar 18, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,587
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Ni kama kesi ya yule kijana na mama yake? Yule kijana aliyekamatwa na kichwa pale muhumbili? Ishasahaulika hii, tupo na breaking news nyingine kabisaaaa!
     
  13. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #13
    Mar 18, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Uchaguzi mkuu umekaribia
     
  14. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #14
    Mar 18, 2011
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Imani za kishirikina zinatokana kwa kiasi kikubwa na ujinga
     
  15. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #15
    Mar 18, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,065
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    unanikumbusha Ramadhan a.k.a Rama. Ndo alimla mtoto wa Tabata kwa bibi,akakamatwa muhimbili akiendelea kunyonya damu. Pia akasema eti ile ajali ya jangwan dar iliyoikumba daladala na watu kufa kiajabu ajabu na akadai aliitega yeye kwani alikuwa na zamu ya kukusanya debe mbili za damu! Nlishangaa eti polisi wanampeleka mahakaman na ushaidi haukamiliki na kuhairishwa! Ajab ajabu!
     
Loading...