Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Polisi wakamata basi la jeshi.

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Bra-joe, Apr 14, 2012.

  1. Bra-joe

    Bra-joe JF-Expert Member

    #1
    Apr 14, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,371
    Likes Received: 304
    Trophy Points: 180
    Hivi majuzu basi la jeshi lenyenamba za usajili 4253JW likiwa limebeba wanajeshi 85 likitokea kambi ya Lugalo kuelekea kambi ya mbagala. Kufika mwenge trafiki wa 2 walilisimamisha, baada ya kulikagua waligundua halifai kuwa barabarani (unroadworthy) pia disk ilikuwa muda wake umekwisha na abiria walikuwa 85 badala ya 64. Hivyo trafiki hao walitoa amri wanajeshi wote washuke na dereva aliendeshe basi hilo kuelekea Oster bay polisi, mpaka leo dereva huyo yumo rumande huku upelelezi ukiendelea.
     
  2. kichwat

    kichwat JF-Expert Member

    #2
    Apr 14, 2012
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ...ina maana huko nchi za nje kuna mji una majina ya vitongoji kama Tz? Tuambie ni nchi gani.
     
  3. Bra-joe

    Bra-joe JF-Expert Member

    #3
    Apr 14, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,371
    Likes Received: 304
    Trophy Points: 180
    Nchi za nje? Hapa hapa Tz, Kaulize polisi Oster bay.
     
  4. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #4
    Apr 14, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,743
    Likes Received: 4,484
    Trophy Points: 280
    Haki huinua taifa.....!!!
     
  5. J

    Jhung tiao Member

    #5
    Apr 14, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nani kakupa hizo info bra mbona hapo nikumkumbati nyuki duh
     
  6. toghocho

    toghocho JF-Expert Member

    #6
    Apr 14, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    mh!!! kweli hili jukwaa la jokes
     
  7. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #7
    Apr 14, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    bali dhambi ni ya taifa zima
     
  8. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #8
    Apr 15, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    No nooooo
     
  9. z

    zamo Member

    #9
    Apr 15, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    haina mvuto jaribu tena
     
  10. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #10
    Apr 15, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    siyo nyuki pekee ni kukumbatia mzinga kabisa
     
  11. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #11
    Apr 15, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hivi uongo unaotaka kufanywa ukweli nao ni jock?
     
  12. Bra-joe

    Bra-joe JF-Expert Member

    #12
    Apr 15, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,371
    Likes Received: 304
    Trophy Points: 180
    umetuonyesha ni jinsi gani ulivyo na upeo finyu wa kufikiria. Kuna njia nyingi za kueleza matatizo ya nchi yetu, hapa nimetumia joke kueleza kwamba katika nchi hii kuna baadhi ya watu au vitengo fulani vya serikali vinaweza kuvunja sheria na wasichukuliwe hatua zozote za kisheria. Wake up!!
     
  13. driller

    driller JF-Expert Member

    #13
    Apr 15, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 1,117
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    hahahaaaa kweli hapo sio bongo labda kwa kweeerrri uniereze ni inchi ghanii iyo maana hapa sisi huwa hawatufanyii hayo bhaaanaaa hahaa ajaaaribuu tu aone makubwa ya urimwengu..
     
Loading...