Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Polisi wajeruhiwa na wengine mahututi Zanzibar

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwiba, Jul 20, 2012.

  1. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #1
    Jul 20, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Kuna habari za hapa na pale zimeanza kuenea kuwa kuna kikundi cha polisi wamepigwa ambush usiku huu na kuumizwa vibaya huko zanzibar ,uvumi unasema mpaka sasa ni kuwindana ni allout fighting.
     
  2. m

    manucho JF-Expert Member

    #2
    Jul 20, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 3,414
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Habari kamili
     
  3. m

    manucho JF-Expert Member

    #3
    Jul 20, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 3,414
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Habari kamili?
     
  4. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #4
    Jul 20, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    JK asisahau kwamba 61% ya Ushindi mwembamba aliopata umetokana na waislam 59%.
     
  5. Mbugi

    Mbugi JF-Expert Member

    #5
    Jul 20, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,397
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    hey men!!! usiwachanye watanzania men!!!!
     
  6. M

    Makamuzi JF-Expert Member

    #6
    Jul 20, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 1,157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Wauwawe tu hao polisi
     
  7. F

    FUNGO jr JF-Expert Member

    #7
    Jul 20, 2012
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 252
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    teh teh teh
     
  8. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #8
    Jul 20, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Mapambano yanaendelea kwa wale wanaoijua zanzibar sehemu za Amani ,daraja Bovu mtoni na mjini kuna milio ya hapa na pale haijulikani ni nani anapiga au anapigwa.
     
  9. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #9
    Jul 20, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    wakimbilie somalia tena...
     
  10. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #10
    Jul 20, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mwiba huwa sikuamini
     
  11. m

    mkataba Senior Member

    #11
    Jul 20, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 147
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata mimi sijaamini hii habari mpaka nione picha ya Police aliekatwa mguu au mkono.
     
  12. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #12
    Jul 20, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Utasikia kesho lntelejinsia wanasema chadema wanahusika au uamsho
     
  13. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #13
    Jul 20, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,070
    Likes Received: 3,609
    Trophy Points: 280
    Naomba mnijuze bei ya valmet hp 50Lhd.
     
  14. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #14
    Jul 20, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    watu kibao wamekamatwa na kujazwa kwenye makarandika huku mshikemshike ukiendelea nasikia na jeshi wameingilia kati baada ya kuona polisi inalemewa.
     
  15. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #15
    Jul 20, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,956
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    :director::A S-confused1::frusty::frusty:
     
  16. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #16
    Jul 20, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,070
    Likes Received: 3,609
    Trophy Points: 280
    Mwiba tafadhali nionyeshe shoo rum naweza pata kubota horsepower 25 liwe Left hand drive URGENT!!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #17
    Jul 20, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,750
    Likes Received: 358
    Trophy Points: 180
    Haihusu, Wazenj mmeshaamua kupambana na askari wa huko ambao 98% ni waislamu tena mnawavizia sasa huyu JK katoka wapi tena leo yeye ndo karuhusu hao Uamsho na Mabomu?
    Mlioko Bara ndio mnaochochea halafu kipigo kikizidi mtakimbila Somalia sasa na sio Mombasa
    Huku Bara hasa Tabora Kondoa Dodoma Moro na Dar hajiiti Wazenj tena ila Waarabu, hebu mwacheni JK
     
  18. M

    Mwanaharakatihuru JF-Expert Member

    #18
    Jul 20, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 480
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jeshi letu madhubuti litasimamia haki hao cockroach watazibitiwa
     
  19. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #19
    Jul 20, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,070
    Likes Received: 3,609
    Trophy Points: 280
    mkuu mbegu za gmf zinapatikana wapi?
     
  20. B

    Bob G JF Bronze Member

    #20
    Jul 20, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hiki kikundi cha kigaidi Kitaendelea kuvuruga amani ya zanzibar, na Watanganyika wanaoshabikia Ugaidi na UAMSHO wajifunze kitu hapo maana mmezoea kuita Utawala wa KIKRISTO sijui huko znz nako ni hivo ambako wakristo ni watu wadaraja la chini!
     
Loading...