Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Polisi waishiwa mabomu ya machozi maeneo ya Mjimwema (Kigamboni) na kukimbia!

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Henry Kilewo, Aug 14, 2012.

  1. Henry Kilewo

    Henry Kilewo Verified User

    #1
    Aug 14, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 886
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    Leo wa kazi wa mji mwema kigamboni walifunga barabara baada ya kuamriwa kuondoka kwenye eneo la machimbo ya mawe na wananchio hawa kugoma, jambo hilo la kugoma lililazimisha polisi kutumia mabomu kama kawaida yake, ila la kushangaza polisi wameishiwa na mabomu hayo na kukimbia kusikojulikana baada ya wananchi kuwazidi nguvu.

    kwasasa jeshi la jwtz limewasili maeneo hayo na linaondoa matairi yalikuwa yamechomwa barabarani, kuwasili huko kwa jeshi hilo kumewafanya wananchi kutulia ila wapo maeneo hayo hayo ya tukio.

    UPDATE


    KWATAARIFA ZA AWALI ZINASEMA MWANANCHI MMOJA AMEPIGWA RISASI YA MGUU NA MWINGINE AMEPATA AJALI YA KUGONGWA NA PIKIPIKI WAKATI AKIWA KWENYE HEKA HEKA ZA KUJIOKOA. ENDELEENI KUFUATILIA KUPITIA HAPA NITAWAJUZA KILA KITU KINACHOENDELEA NIMEMTUMA KATIBU WA CHAMA WA JIMBO LA KIGAMBONI KWENDA ENEO LA TUKIO ILI CHAMA KIWEZE KUAPATA TAARIFA KAMILI NA SAHIHI ISIYOCHAKACHULIWA.

    Kwasasa RPC wa TEMEKE aamuru gulio la Mjimwema kigamboni kufungwa Gulio hilo hufanyika kila siku ya J4, Vijana zaidi ya 12 wakamatwa. kwasasa bado hali ni tete Police wamerudi eneo la tukio. wananchi wapo pembezoni huku wakisikika wakisema hapa kitaleweka tu, ni lazima serikali itusikilize wananchi tunataka nini. endelea kufuatia tukio hili kupitia hapa.
     
  2. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #2
    Aug 14, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 481
    Trophy Points: 180
    hayo machimbo yako nje na ule mradi wao wa mji mpya?
     
  3. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #3
    Aug 14, 2012
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,047
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Naanza kukubaliana na wale waliosema wanajeshi wanatakiwa sasa waende vitani kwasababu wanagharamiwa tu na pesa za walipa kodi, kama hawafanyi kazi yao,sasa ndo wanatumika dhidi ya wananchi?Kazi ya jeshi ni kulinda mipaka ya nchi si ku police,nchi haiko vitani yote bayo ya nini?
     
  4. Ngisibara

    Ngisibara JF-Expert Member

    #4
    Aug 14, 2012
    Joined: Jan 2, 2009
    Messages: 2,082
    Likes Received: 403
    Trophy Points: 180
    Asante kwa taarifa mkuu, nafikiri walikuwa wajifua kwa ajili ya 2015
     
  5. Mzalendo2015

    Mzalendo2015 JF-Expert Member

    #5
    Aug 14, 2012
    Joined: Aug 14, 2012
    Messages: 490
    Likes Received: 406
    Trophy Points: 80
    Hii inadhihirisha kuwa kwa sasa Watanzania wamechoshwa na hizi harakati za Polisi za kupiga watu mabomu kila kukicha!

    Kwa maana nyingine wako tayari kwa lolote. Acha na hao JW waje na vifaru,risasi na SMG zao watapiga risasi zitaisha na mwisho watakimbia. Huo ndiyo utakuwa mwanzo wa kuikomboa nchi hii iliyo chini ya Mafisadi wa Chama cha Majambazi. Kila kitu kina mwanzo na mwisho wake.

    CCM wanapotamba kuwa watatawala nchi hii milele bila shaka wanajidanganya.
     
  6. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #6
    Aug 14, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Yana mwisho, nao waja.
     
  7. N

    Ngandema Bwila JF-Expert Member

    #7
    Aug 14, 2012
    Joined: Sep 8, 2010
    Messages: 998
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hata mwanao kama kila kosa unamtanga mwisho anajenga Usugu! Hii ni dalili kuwa wabongo wameanza kujenga Usugu wa Mabomu ya machozi!
     
  8. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #8
    Aug 14, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 1,434
    Trophy Points: 280
    freedom is coming tomorrow!!
     
  9. B

    Bob G JF Bronze Member

    #9
    Aug 14, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Jeshi linajidhalilisha na kujiondolea heshima kwa umma
     
  10. m

    mamajack JF-Expert Member

    #10
    Aug 14, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kweli hawa polisi na wanajeshi waende vitani maana wanahamu.si wawapeleke somaria wakawasaidie wakenya.
     
  11. a

    annalolo JF-Expert Member

    #11
    Aug 14, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 310
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    vp kova hajafika huko awaite waandishi wa habari na kutoa ripoti zake za kizushi
     
  12. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #12
    Aug 14, 2012
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,275
    Likes Received: 1,280
    Trophy Points: 280
    Wanajeshi badala ya kulinda mipaka yetu mpaka Malawi wanatangaza kuwa ziwa nyasa ni mali yao kwa 100% wao wanakuja kuwatumikia mafisadi.
     
  13. b

    balosi Member

    #13
    Aug 14, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    walishaambiwa nchi haitatawalika wakang'ag'ania!
     
  14. W

    Wimana JF-Expert Member

    #14
    Aug 14, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 2,453
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 145
    Nadhani hizo ni salaamu maalumu, wakati wa fidia za kuupisha mji mpya itabidi Serikali ijipange vilivyo.
     
  15. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #15
    Aug 14, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,037
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Tunashukuru kwa taarifa mkuu.
     
  16. Manyi

    Manyi JF-Expert Member

    #16
    Aug 14, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 3,254
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Wamezidi kuwa wengi mjini hata makambini hawapajui siku hizi, full kuleta fujo mjini yu. Hatuombi vita lakini bora itokee waende huko ili wapunguze nghasia kwa wananchi mijini!
     
  17. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #17
    Aug 14, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,938
    Likes Received: 5,395
    Trophy Points: 280
    Asante kwa taarifa
     
  18. M

    Mwakalukwa Member

    #18
    Aug 14, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Eti wametumwa na CHADEMA. Si punde utayasikia hayo!
     
  19. Kyaiyembe

    Kyaiyembe JF-Expert Member

    #19
    Aug 14, 2012
    Joined: Dec 1, 2011
    Messages: 1,567
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kwani tuna jeshi?.
    Jeshi gani linapigana na wanachi wasio na silaha? Tuna maPolisi wanaotumia sare tofauti tofauti!.
     
  20. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #20
    Aug 14, 2012
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,905
    Likes Received: 449
    Trophy Points: 180
    Chadema hao.. LOL! Kova na Nape watatoa matamko baadae stay tuned
     
Loading...