Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Polisi wafunga baadhi ya barabara mjini moshi kuzuia wananchi kusikiliza kikao cha madiwani

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mndeme, Apr 20, 2011.

  1. m

    mndeme JF-Expert Member

    #1
    Apr 20, 2011
    Joined: Sep 2, 2008
    Messages: 321
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna mdau kanipasha kuwa kwa sasa polisi wa mjini moshi wametanda mji mzima na wamefunga baadhi ya barabara ili kuwazuia wananchi wasihudhurie kwenye ukumbi wa halmashauri kusikiliza kikao cha madiwani kinachoendelea.

    Pia mkurugenzi amekimbia ukumbini akihofia ile hoja ya kuchukua viwanja vya wazi vilivyomilikishwa kwa cc.

    Je polisi ni mali ya chama tawala?

    Sipati majibu ni lini tutakuwa na demokrasia ya ukweli hapa tz.
     
  2. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #2
    Apr 20, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kwa nini wananchi wazuiwe ...? Mantiki yake ni ....?
     
  3. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #3
    Apr 20, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    mijizi yote hii yaani polisi watasema wamepata habari za ki itelijensia kuwa kuna umwagaji mkubwa na uvunjifu wa amani utatokea ....
     
  4. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #4
    Apr 20, 2011
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Sijaelewa mkuu, kwa nini wanazuia wananchi wasihudhurie?
     
  5. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #5
    Apr 20, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Ufisadi uliofanywa na ccm wakati wanaongoza halmashauri unawapa shida. Waligawana viwanja vya mji kwa wingi wao kwenye baraza sasa cdm ni wengi na wanampango wa kuyafuta maamuzi ya kifisadi waliyofanya. Wanaogopa wananchi wasisikilize huo mjadala. Nawashauri madiwani warekodi hata kwenye simu halafu waje watuhabarishe. Haya yatafika mwisho tu!
     
  6. G

    Giddy Mangi JF-Expert Member

    #6
    Apr 20, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 833
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mh Jafari Meya mpambanaji usirudi nyuma mafisadi ni wengi pambana kamanda 2po pamoja Kamanda Hawa najua hapo kazi tuu msiwaonee huruma Wafisadi.
     
Loading...