Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Polisi wafukuzwa kwenye nyumba waliyopanga na mwenye nyumba: Kisa? Mauaji ya raia

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MsandoAlberto, Jan 9, 2011.

  1. M

    MsandoAlberto JF-Expert Member

    #1
    Jan 9, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 1,019
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mwenye nyumba mkoani arusha awatimua polisi wawili waliokuwa wamepanga nyumbani kwake! Huu ni ushahidi wa hasira za wananchi kwa polisi na matendo yao! Polisi mmoja apigwa na raia alipooenda kunywa supu kwenye barr! Hivi sasa polisi wanatembea kwa makundi Arusha!
     
  2. m

    mafinga kwetu Member

    #2
    Jan 9, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    good,mshahara wa dhambi ni mauti..........
     
  3. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #3
    Jan 9, 2011
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    msando, nashukuru kwa taarifa ingawa ni vigumu kuthibitisha
     
  4. M

    MsandoAlberto JF-Expert Member

    #4
    Jan 9, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 1,019
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kesho nafuatilia kwa ukaribu zaidi! Na endapo watajitia kiherehere kwenda mahakamani nitamtetea mwenye nyumba bure! Ngoja nipate taarifa kamili! Hatua kama hizi ni muhimu kufikisha ujumbe wa kukerwa na vitendo vyao!!
     
  5. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #5
    Jan 9, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    huu ni uzalendo tosha......mapinduzi daima
     
  6. G

    Gurtu JF-Expert Member

    #6
    Jan 9, 2011
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 1,202
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hapo pameanza kuwa patamu. kama walipewa kazi ya kulinda raia lakini sasa wanaua raia lazima wapate mshahara wanaoustahili
     
  7. Mtanganyika

    Mtanganyika JF-Expert Member

    #7
    Jan 9, 2011
    Joined: Jul 18, 2007
    Messages: 1,581
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Wana JF tuangalie sana statement zetu hapa kwenye uwanja. Sidhani kabisa ni sawa kusema kwamba kila polisi ni guilty wa yale yaliyotokea Arusha, nadhani ni muda muafaka kuchambua kwamba ni nini role ya upolisi kwenye jamii yetu. Kwa sasa nadhani hili swala bado halija chambuliwa kwa kina na viongozi wa polisi na wakisiasa.
     
  8. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #8
    Jan 9, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    It is lamentable, that to be a good patriot one must become the enemy of the rest of mankind.
     
  9. fredmlay

    fredmlay JF-Expert Member

    #9
    Jan 9, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,847
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Bomba sana, mapambano mpaka mwisho.Polisi wetu wamesahau kwamba wengi wao wanakaa uraiani..?! Sasa ngoja waonje machungu ya mtaani na upolisi wao.
     
  10. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #10
    Jan 9, 2011
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,946
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 160
    Nilianza na CCM sasa police, lifti kwangu wasahau
     
  11. G

    Gurtu JF-Expert Member

    #11
    Jan 9, 2011
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 1,202
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ni suala la solidarity tu. mbona wao walikuwa wanawapiga watu bila kuchambua kwamba nani ana makosa?
     
  12. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #12
    Jan 9, 2011
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nakuelewa Mtanganyika, lakini, as long as the whole jeshi claim to have right and justification to kill and harm raia you cannot isolate individual officers. hoja yako ingetekelezeka kama jeshi la polisi lingeweza kuwa na freedom of opinion miongoni kwa kila polisi na kama ingewezekana polisi kutotii amri kutoka kwa mkubwa wake.
     
  13. M

    MsandoAlberto JF-Expert Member

    #13
    Jan 9, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 1,019
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwa wavuta sigara polisi akigongea hakuna kumpa fegi! Hakuna bia za bure tena wakija bar!! Kwani ni chadema wote wangevunja amani? Mbona walipiga watu wote? Hatutachagua vile vile
     
  14. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #14
    Jan 9, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,970
    Likes Received: 9,541
    Trophy Points: 280
    Safi sana! sasa wahamie kituo cha polisi.
     
  15. Joss

    Joss JF-Expert Member

    #15
    Jan 9, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 730
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Si wana mabanda yao ya bati,kwa nini wasiende kuishi huko??
     
  16. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #16
    Jan 9, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nao yu r tokingi!
     
  17. M

    Masauni JF-Expert Member

    #17
    Jan 9, 2011
    Joined: Aug 15, 2010
    Messages: 378
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Msiwape ushirikiano hata katika kazi zao. Wanadhani wanaweza kufanya kazi bila ushirikiano na raia, wauaji wakubwa hao.
     
  18. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #18
    Jan 9, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hiyo adhabu inawafaa sana tu!
     
  19. muhogomchungu

    muhogomchungu JF-Expert Member

    #19
    Jan 9, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 375
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huu si uzalendo, labda tunatakiwa tubadilke
     
  20. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #20
    Jan 9, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Polisi wanalipwa mishahara tokana na kodi zetu kwa nini wapate usafiri wa bure?
    Mabasi yote ruksa kudai nauli toka polisi kwanza hawajali uhai wa raia
     
Loading...