Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Polisi waendeleza mauwaji zidi ya watanzania wa siyo na hatia..

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Crashwise, May 7, 2012.

  1. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #1
    May 7, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Polisi wa Tanzania mkoani Mara wameendelea na mauwaji kama kawaida yako ni kwenye mgodi wa nyamogo, wamemuua kijana mmoka na mwingine kumjeru vibaya... jamani serikali ya CCM mnataka kutuua watanzania wote halafu watu wakiongea mnasema wanatishia amani je mnayo ihubiri ni hiyo kuwa twanga watanzania risasi.
     
  2. Babylon

    Babylon JF-Expert Member

    #2
    May 7, 2012
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 1,341
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Siamini kama polisi wa Tanzania yetu wanaweza kufanya hivyo usiwaharibie jina na kuliharibia Taifa sifa zake zilizo jijengea ndani na nje ya nchi
     
  3. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #3
    May 7, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    mkuu wamempiga kijana risasi ya mgongo na kutokea kifuani leo asubuhi...
     
  4. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #4
    May 7, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,549
    Likes Received: 911
    Trophy Points: 280
    Mmmmh_police again?. So sad...time will tell.
     
  5. M

    MCHUMIPESA JF-Expert Member

    #5
    May 7, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 2,096
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Polisi wa tz ni policeccm.Hawana haki wala sifa ya kuwalinda hata kuwasifu.Ni wauaji wa kwanza kwa Maslahi ya ccm.Siku zenu zimehesabika na inaweza kuwa na wewe unakula na kufaidi kupitia damu za watanzania.Vurugu zote zinatokea hapa tz chanzo ni
     
Loading...