Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Polisi waendeleza madudu muleba

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Bwana Mapesa, Aug 11, 2012.

  1. Bwana Mapesa

    Bwana Mapesa JF-Expert Member

    #1
    Aug 11, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,166
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Katika hali ya kushangaza polisi wilayan Muleba wamemdhalilisha hakimu wa mahakama ya mwanzo kwa kumpiga pingu hadharani kwa sababu za uzushi zilizotokana chuki binafs baina ya hakimu na polisi ambao wanaishi eneo moja.njama ya ktmdhalilisha hakimu huyo ziliongozwa na wakuu wa polisi nyanja zote wilaya.na kilichokuwepo ni kwamba hakimu huyo ameandikiwa charge ya kumtishia polis siliha..ntaendlea kuwajuza kw kuw nipo mbali na tukio ila nna chanzo kutoka huko.
     
  2. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #2
    Aug 11, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,071
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    Haishangazi kabisa mkuu ,hasa kwa tz ya jeikei
     
  3. m

    markj JF-Expert Member

    #3
    Aug 11, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 1,485
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    tutaanza kuwaua polisi sasa kwa kuwasingizia wezi! mana wanatukera mno! dawa yao ni kuwaasi hawa ma mbwiga
     
  4. zaleo

    zaleo JF-Expert Member

    #4
    Aug 11, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1,703
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Both parties are corrupt entities. Huenda walilizana katika mishemishe zao za ufisadi hao. Acha wafu wazikane wenyewe.
     
  5. m

    markj JF-Expert Member

    #5
    Aug 11, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 1,485
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    ila kwakuwa polisi hawana hakili na hawajasoma hata kidogo! ngoja kesi ifunguliwe alafu uone watakavyozidiwa maarifa na mahakimu! mana ishakuwa bifu kati ya mahakimu na hawa walinzi wasio naelimu! huyo kova wao tu kashindwa kujielezea ndo itakuwa hao watoto
     
  6. w

    wakawake New Member

    #6
    Aug 11, 2012
    Joined: Aug 10, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Madudu hayatakoma kama ulaji utakua haulingani kwa kila kitengo
     
  7. m

    markj JF-Expert Member

    #7
    Aug 11, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 1,485
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    kweli mkuu!
     
  8. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #8
    Aug 11, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,629
    Likes Received: 3,901
    Trophy Points: 280
    Nangojea full details...
     
  9. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #9
    Aug 11, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Naona mtoa mada keshahukumu polisi; hakimu akiwa na kosa hatakiwi kutiwa pingu? Na kwanini tuiamini hukumu yako?
     
  10. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #10
    Aug 11, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,391
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Du nina dada yangu ni hakimu wilaya ya Muleba huko lisije likawa limempata la kumpata bure
     
  11. HUGO CHAVES

    HUGO CHAVES JF-Expert Member

    #11
    Aug 11, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 1,550
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    weka picha
     
  12. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #12
    Aug 11, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,062
    Trophy Points: 280
    wacha waumizane wao kwa wao ............ yawezekana ni order toka ju..........
     
  13. S

    SHEMGUNGA JF-Expert Member

    #13
    Aug 11, 2012
    Joined: Jan 13, 2012
    Messages: 632
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    duu maisha bora kwa kila mtz
     
  14. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #14
    Aug 11, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Ni watoto wa mama mmoja ata maovu yao kwa jamii yanafanana
     
  15. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #15
    Aug 11, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,185
    Likes Received: 475
    Trophy Points: 180
    Mpaka 2015 ifike,tutasikia mengi
     
  16. luhala

    luhala JF-Expert Member

    #16
    Aug 11, 2012
    Joined: Feb 25, 2012
    Messages: 412
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sipingi hata kidogo kwamba hakimu anaweza kukosea lakini katu siungi mkono kitendo hicho cha hao mapolisi. Ikiwa ni kweli kimetokea, kitendo hicho kitashusha kabisa hadhi ya asasi muhimu hiyo. Ziko njia kadhaa za kumchukulia hatua lakini hiyo ya polisi kumtia pingu hadharani hata kama asingekuwa hakimu haswa ukizingatia kwamba kwa wadhifa wake asingeweza kutoroka au kuukimbia mkono wa sheria kutokana na kosa dogo analotuhumiwa nalo. Binafsi na wenye mapenzi mema kwa asasi hiyo tunalaani kwa dhati kitendo cha kihuni hicho cha polisi na tunasubiri kwa hamu kusikia tamko au hatua zitakazochukuliwa na idara ya mahakama kuirejesha imani na heshima ya taasisi hiyo inayopigiwa kelele kwamba imechakachuliwa na chama tawala CCM na kama ilivyo polisi inafanya kazi kwa maelekezo ya chama tawala!
     
  17. bemg

    bemg JF-Expert Member

    #17
    Aug 11, 2012
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 2,703
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Visa na visasi ni mfumo unashmairi kwenye vyombo vyetu vya dola
     
  18. muhosni

    muhosni JF-Expert Member

    #18
    Aug 11, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,114
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hakimu wa mahakama ya Tz? Apigwe pingu hadi miguuni. Wananuka rushwa, wanamilikiwa na sirikale
     
  19. Ngisibara

    Ngisibara JF-Expert Member

    #19
    Aug 11, 2012
    Joined: Jan 2, 2009
    Messages: 2,080
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Hakimu anatuhumiwa katishia kutumia silaha PINGU, Pedeshee Papa Msofe anatuhumiwa kuua No PINGU??? Hii ndio Polisi yetu Tz

    [​IMG]
     
  20. bemg

    bemg JF-Expert Member

    #20
    Aug 11, 2012
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 2,703
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Visa na visasi ni mfumo unashmairi kwenye vyombo vyetu vya dola
     
Loading...