Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Polisi waanza kunyanyasa wapinzani Geita

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mtemi, May 18, 2010.

  1. m

    mtemi Member

    #1
    May 18, 2010
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wADAU habari nilizozipata kutoka geita katika jimbo la busanda polisi wamemkamata mwenyekiti wa kata ya lwamgasa - CHADEMA kwa madai ambayo hayajaeleweka,baada ya mwenyekiti huyo kuandaa mkutano wa operashen sangara. HII HABARI YA POLISI KUONEA WAPINZANI ITAISHA LINI??

    dr slaa au zitto mnasemaje kuhusu hii hai???:eyeroll2::smile-big:
     
  2. Y

    Yetu Macho JF-Expert Member

    #2
    May 19, 2010
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 223
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimapema kujua kama ni uonevu iwapo hatujui sababu ya kukamatwa kwake. Kwakua sheria hazimuexcempt mtu kwakua tu mpinzani, Nivyema tufatilie tupate kiini zaidi cha sababu ya kukamata kwake.
     
Loading...