Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Polisi wa Uwanja wa Taifa wanachukua Rushwa balaa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by assa von micky, Feb 24, 2012.

  1. assa von micky

    assa von micky Senior Member

    #1
    Feb 24, 2012
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 144
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Jamani naomba tusaidiane hili swala,Ukienda uwanja wa taifa Polisi wanakushawishi kutoa chochote ili ukakae sehemu utakayo,Mfano jana wakati wa mechi ya STAZ NA DRC tiketi nyingi zilizouzwa zilikuwa za elfu 2 lakini cha ajabu VIP C ilijaa na huko kwenye tiketi za buku 2 kulipwaya.Huu utaratibu upo siku zote pale TAIFA sijui tutafika wapi na mambo haya.Usishangae ukakata VIP A kwa elfu 30 na mwenzako akakata ya elfu 5 kisha mkakaa wote sehemu moja....
     
  2. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #2
    Feb 24, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    rushwa ipo kila sehemu kwenye hii serikali mkuu
     
  3. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #3
    Feb 24, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,818
    Likes Received: 1,976
    Trophy Points: 280
    umesahau kua mpira ukianza huwa wanasahau kazi yao na kuanza kuwatch kabumbu.
     
  4. S

    Shansila Senior Member

    #4
    Feb 24, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 189
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa mishahara wanayolipwa,ni vema na haki kula mlungula!Wewe unataka wakale wapi?au wafe njaa?kumbuka serikali inadai haina hela ya kuwaogezea mishahara watumishi wake,licha ya gharama za maisha kupanda mara 5 zaidi ktk miaka mi5 iliyopita!Watumishi,shime chukueni rushwa jamani,tena msimuonee mtu huruma!
     
  5. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #5
    Feb 24, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kitu kama siku hizi ukisha kabidhiwa jezi ya polis unaambiwa ukajitaftie mshahara vyovyote ujuavyo
     
Loading...