Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Polisi wa Tanzania ni wepesi sana ...

Discussion in 'Jamii Photos' started by Mu-Israeli, Sep 4, 2012.

  1. Mu-Israeli

    Mu-Israeli JF-Expert Member

    #1
    Sep 4, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 2,375
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Polisi wa Tanzania ni wepesi sana kutumia silaha za moto dhidi ya raia wasiokuwa na hatia...

    polisi.jpg
    .
    .
    .

    Na baada ya hapo, polisi hao ni wepesi sana kutoa maelezo mengi sana kutetea matendo yao...

    polisi01.jpg
     
  2. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #2
    Sep 4, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    umenifurahisha kwa kuwawakilisha kwa picha hiyo sina shaka hawa wadudu wanawazidi polisi akili maradufu.
     
  3. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #3
    Sep 4, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    hii picha inafanana na kamanda kov akipiga fix waandish..!!
     
  4. Mu-Israeli

    Mu-Israeli JF-Expert Member

    #4
    Sep 4, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 2,375
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Hapa chini kwenye picha jamaa anasema........

    "... marehemu amefariki kwa kupigwa na kitu kizito kilichorushwa na waandamanaji..."

    [​IMG]
     
  5. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #5
    Sep 4, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    Unajua kuna msemo mmoja unasema hivi;
    "Ukiorodhesha viumbe wenye utashi mkubwa, MBWA na NYANI watakuwa nafasi za juu, ajabu ni kwamba katika mtiririko huo WANASIASA wapo chini ya NGURUWE".
     
  6. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #6
    Sep 4, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,929
    Likes Received: 1,391
    Trophy Points: 280
    kingkong ain't got sh*t on me...
     
  7. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #7
    Sep 5, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    ungeweka na picha ya waziri wao akisema ccm haifanyi mikutano kipindi cha sensa.
     
Loading...