Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Polisi wa Pakistan akutwa kwenye Madanguro ya Wanawake Malaya

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Sep 10, 2012.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Sep 10, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,530
    Likes Received: 2,804
    Trophy Points: 280



    karachi police girl sex girlfriend porn sexy date mujra nude pakistani indian bangladeshi bengali afgani iranian cam kiss beach school desi big clips night hidden bathroom kissing wet nurse

    Mwanamke anapiga makele ameni Rape huyu polisi kasheshe kweli
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #2
    Sep 10, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hawa jamaa kila sehemu kumbe ni kama wamelaaniwa kumbe ni kweli kazi yeyote ya kudeal na maisha ya watu hata kama ni halali huwa ina laana.
     
  3. Mwanahisa

    Mwanahisa JF-Expert Member

    #3
    Sep 10, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 1,396
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hii ni set up.
    Waandishi wamekuja je kwenye danguro?
     
  4. R

    Rebel volcano JF-Expert Member

    #4
    Sep 10, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 404
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyu afande bwana!!walikubaliana bao moja tu yeye kakamua vi-4(ana kasi kama ya chadema)na tigo kakamua bili imepanda kulipa hataki!!
    mauwaji!!
     
  5. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #5
    Sep 10, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Mkuu, ile kitu haijalishi unafanya kazi gani
     
Loading...