Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Polisi wa Madagascar waua waandamanaji 23

Discussion in 'International Forum' started by Babuji, Feb 7, 2009.

  1. B

    Babuji Senior Member

    #1
    Feb 7, 2009
    Joined: Nov 27, 2008
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Polisi wa Madagascar wamewaua kwa kuwapiga risasi watu 23 na kuwajeruhi wengine zaidi ya 80 wakati walipokuwa wakiandamana kuelekea ikulu kumpinga rais Marc Ravalomanana wa Madagascar.

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    source: www.nifahamishe.com
     
  2. M

    Mfumwa JF-Expert Member

    #2
    Feb 7, 2009
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 1,456
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Rais Marc Ravalomanana alipokuwa Meya wa Antananarivo naye aliwahi kuongoza maandamano kama haya. Wanaua watu 23, kweli viongozi wetu wa kiafrika hutunza uongozi wao kwa njia yoyote. Manake watu wakirushiwa tu mabomu ya machozi ama maji hukimbia, sasa nguvu zote hizi mpaka kutumia risasi za moto za nini?. Pole kwa wafiwa.
     
  3. green29

    green29 JF-Expert Member

    #3
    Feb 7, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 311
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huu ni unyama unaotokana na ulevi wa madaraka. Mauaji kama haya hayakubaliki kabisa katika jamii iliyostaarabika. Ni lazima sheria zinazolinda haki za binadamu/raia ziwe na meno ya kutosha ya kuwatafuna hata viongozi wauaji.
     
  4. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #4
    Feb 7, 2009
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 3,842
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Kuna nini tena huku?

    Sasa huko Ukulu walikuwa wanaenda kulalamika? Au kutaka ajiuzulu?

    AU summit Julai imepangwa Madagaska..je itawezekana?

    SADC region kuna tatizo gani?
     
  5. Mwawado

    Mwawado JF-Expert Member

    #5
    Feb 8, 2009
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 998
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Viongozi wetu Africa hawajali kabisa maisha ya watu wa kawaida....Maandamano hayo hayakupaswa kuvunjwa kwa kutumia ngumu kubwa ya namna hii.......Rabsha yote imetokana na kutokuelewana kati ya Mayor wa Antananarivo na Rais wa Nchi hiyo ya Madagascar,Tofauti ya mitazamo yao kuhusu hali ya Uchumi ya Jiji la Antananarivo imepelekea vifo vya watu wasio na hatia!!
     
  6. bm21

    bm21 JF-Expert Member

    #6
    Feb 8, 2009
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 774
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Most Africans hate Americans and other developed nations but I luv them as when it comes to national democracy really they leavy things happen the way they are. I dont get astonished as I know the same had happened and gonna happen in Tanzania in 2010 and may be onwards.
     
Loading...