Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Polisi wa kibongo wanapokutana na vimwana macho hugeuka kama fudi wa saa.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Spear, Feb 7, 2010.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Spear

    Spear JF-Expert Member

    #1
    Feb 7, 2010
    Joined: Jun 21, 2008
    Messages: 512
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Dada pole kwa ajali lakini Kwapa linahanikiza kwa kutiririka majasho

    [​IMG][​IMG]
     
  2. Jayfour_King

    Jayfour_King JF-Expert Member

    #2
    Feb 7, 2010
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 1,142
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mhhh!!
    Uwiano si mzuri sana kati ya kichwa cha habari na picha pia haionyeshi mazingira ya ajali!!
     
  3. Spear

    Spear JF-Expert Member

    #3
    Feb 8, 2010
    Joined: Jun 21, 2008
    Messages: 512
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Binadamu tupo wa aina nyingi kuna wale ambao ni wazito wa kuelewa hata wakiona ujumbe wa picha unaeleza mana kamili kwao ni vigumu kuelewa ujumbe huo hilo linatokana na akili zao kusita kukuwa .
     
  4. Eliphaz the Temanite

    Eliphaz the Temanite JF-Expert Member

    #4
    Feb 8, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,663
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    Nini cha ajabu hapo! Yako wapi macho ya fundi saa! We only see what we want to see! I see the Police officer questioning a woman involved in a car crush!!!
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...