Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Polisi wa doria wanakamata watu na kuwabambikiza utesaji wa Dr. Ulimboka

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Bujibuji, Jul 18, 2012.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Jul 18, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,152
    Likes Received: 5,360
    Trophy Points: 280
    Mfanyakazi mwenzetu Gerald Ngedabanga amekamatwa na polisi wa doria waliokuwa kwenye gari aina ya Land Cruiser lenye namba za usajili za Uingereza.
    Walimsimamisha maeneo ya ufukwe wa Ocean Road mchana huu, na wakasema wana mashaka nae.
    Polisi walimuomba leseni, akawapa. Wakataka kitambulisho cha kazi, akawapa.
    Baada ya kuwapa nyaraka hizo, Polisi wakamwambia kuwa anatuhumiwa kwa kushiriki utesaji wa Ulimboka.
    Mpaka muda huu yuko Central akihojiwa.
     
  2. S

    SURUMA JF-Expert Member

    #2
    Jul 18, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,895
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Hii kesi ya Dr Ulimboka inaonekana inaaanza kuwa chanzo cha MAPATO KWA POLISI WASHENXI WA TABIA......Hapa wananchi tutasumbuliwa wengi tuu kwa kisingizio cha UNAHISIWA KUSHIRIKI KATIKA TUKIO LA KUMTESA DR ULIMBOKA...
     
  3. Khakha

    Khakha JF-Expert Member

    #3
    Jul 18, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 2,839
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 160
    buji tafazali mkuu///////][';[]';,
     
  4. Nicas Mtei

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #4
    Jul 18, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,542
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Hii sasa ishakuwa hatari.
     
  5. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #5
    Jul 18, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Mkuu, ya kweli haya??
    :spy:
     
  6. E

    EMMANUEL NSAMBI JF-Expert Member

    #6
    Jul 18, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 402
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wanafikiri kwa kufanya hivyo ndio watatuaminisha kuwa kutekwa
    kwa ulimboka kumewauma.Si alisema wameshamkamata mtekaje?
    Kwanini wasimhoji huyo awataji wenzake aliokuwa nao?Kutekwa
    kwa Ulimboka kunahusiana gani na leseni ya udereva?
     
  7. mooduke

    mooduke JF-Expert Member

    #7
    Jul 18, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 591
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    jamani hebu mtuepushie hili balaa jinsi tulivyochoka halafu mnaaza kutuletea tena huu utumbo hebu tuacheni
     
  8. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #8
    Jul 18, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    ACP Ahmed Msangi ndio mhusika katika utekaji na utesaji wa Dr .
     
  9. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #9
    Jul 18, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,750
    Likes Received: 4,495
    Trophy Points: 280
    Hapa ndio hua naona umuhimu wa kua na kale kasehemu ketu kakutukania kidogo, ni ujinga huu usiovumilika
     
  10. bemg

    bemg JF-Expert Member

    #10
    Jul 18, 2012
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 2,703
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    no transparent rules
     
  11. t

    tara Senior Member

    #11
    Jul 18, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 190
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nashauri tuanze kutembea na vitamburisho vya chama cha magamba mfukoni hata kama sio wanachama.Hii itatusaidia sana kupunguza kamatakamata kama ndo hivi imekuwa....
     
  12. Babylon

    Babylon JF-Expert Member

    #12
    Jul 18, 2012
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 1,341
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Hatari kivipi ?
     
  13. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #13
    Jul 18, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    napita tu
     
  14. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #14
    Jul 18, 2012
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    niko mitaa ya namanga, wanten nne zina polisi wananing'inia huku chini watu wengi wakiwa wamerundikwa, wanatolewa o bay polisi, sijui nao ni wahanga wa ishu ya ulimboka?
     
Loading...