Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Polisi wa Bongo!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Dilunga, Jul 24, 2009.

  1. Dilunga

    Dilunga JF-Expert Member

    #1
    Jul 24, 2009
    Joined: Apr 8, 2009
    Messages: 679
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Watuhumiwa wanaachwa wakumbatiane...

    Polisi anacheka nao...

    Polisi mwingine anawaza nyumbani kwake...

    Pingu kesha ziwahi afande mwingine zimekwisha kituoni....

    Wazungu wanaogopwa kufungwa mashati...

    Wazungu wenyewe wa Bulgaria, njaa tupu wamekuja kuiba ATM za kibongo...

    [​IMG]

    Police guard two Bulgarian nationals suspected of stealing money from automated tellers in Dar es Salaam, Nedko Stanchav (right) and Stela Nedelcheva. They appeared before the Kisutu Resident Magistrate¬ís Court but were later returned to the city¬ís Central Police Station after they rejected their assigned intepreter.​
     
  2. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #2
    Jul 24, 2009
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Polisi bongo wakikusimamisha wewe jifanye hujui kiswahili. Hilo ndo dawa lao tu. Jifanye BA au mnaigeria, au mtu wa nchi nyingine yeyote...hawataweza kukuomba rushwa. Choka mbaya wote tu!
     
  3. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #3
    Jul 24, 2009
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    hao polisi hawajui kiingereza ni kucheka tu na yes yes..,.yes no no ..good na thank you.
     
  4. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #4
    Jul 24, 2009
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Kwani kujua kiingereza ndo nini? hiyo si ni olugha tu!! kwani watu wote wa mataifa mengine wanafahamu kiingereza? Acheni hizo!
     
  5. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #5
    Jul 24, 2009
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Umeshinda kuelewa point...point nisemayo mimi ni jinsi wao walivyo hovyo katika utendaji wao wa kazi hasa kuonea wazawa. Experience yangu ipo kwa traffic police. Lakini kama umefanya uhalifu wa nguvu-eg: murder, of course kuongea kingereza hakitakusaidia. Lakini kwa makosa madogo madogo kama kutokuwa na fire extinguisher kwenye gari...wewe jibu tu kiingereza.
     
  6. Z

    Zhule JF-Expert Member

    #6
    Jul 24, 2009
    Joined: May 22, 2008
    Messages: 354
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lugha geni ni muhimu. Hapo akija rais wa China Rusia German, France au Saudia na hawaongei kiingereza ikulu yetu itafanyaje. Ukienda china wanaongea lugha zote kubwa duniani.na wageni hawahitaji kwenda na wakalimani wanawapata huko huko.sisi hapa kuponda tu.Tutajichanganya vipi na watu wa dunia nyingine? Acheni fikra potofu
     
  7. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #7
    Jul 24, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Jamani ngoja nimtetee Polisi mnayedai anawachekea hao watuhumiwa, ukimwangalia kwa makini utagundua kabisa chuki ya kizalendo aliyonayo dhidi ya hao jamaa, tena utagundua kuwa hajafurahishwa kabisa na kitendo chao kukumbatiana ila tu hana namna inabidi atimize amri. Mwangalieni kwa makini mtagundua kitu. Pia huyo mwanadada siyo kuwa anafikiria nyumbani kwake bali kitendo cha hao watuhumiwa kukumbatiana tena mbele yake kimemchefua kiasi cha kuamua kuangalia pembeni ili asije akawarukia bure, yakawa mengine.
     
  8. Bluray

    Bluray JF-Expert Member

    #8
    Jul 24, 2009
    Joined: Mar 25, 2008
    Messages: 3,445
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Dilunga una direct quote au video/audio?
     
  9. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #9
    Jul 24, 2009
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Dilunga,
    The picture speaks a thousand words. Lakini Bluray kanifurahisha. He just took a page from yr book.
     
  10. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #10
    Jul 24, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,182
    Likes Received: 16,169
    Trophy Points: 280
    Hehehehehehehe...du wewe kiboko....
     
  11. O

    Ogah JF-Expert Member

    #11
    Aug 1, 2009
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 6,190
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    kwikwi kwi kwi kwi........umesahau kuwa kuna mafundi wa lugha humu ndani.......lugha ya usanii hiyo.......kwi kwi kwi kwi
     
  12. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #12
    Aug 1, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Donge tu.! Sasa wewe bana Dilunga ulitaka wawe wamepigwa 'tanganyika jeki' ndo ufurahi?
     
Loading...