Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Polisi wa Barabarani wanatuchanganya!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Tanzania Mpya, Oct 18, 2012.

  1. Tanzania Mpya

    Tanzania Mpya JF-Expert Member

    #1
    Oct 18, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 244
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Siwaelewi hawa polisi wanapoingia ktkt ya barabara na kuanza kuongoza magari wakati taa nazo bado zinawaka. Kuna siku nilikuja speed nawahi taa za kijani lkn nilipokaribia kuvuka ndipo nikamuona polisi yupo pale anaita magari ya upande mwingine. Kuna dada alimgonga polisi alipoingia ktk junction kwa kuruhusiwa na taa bila kujua kwamba pale ktk kulikuwa na polisi anaongoza magari!

    Hivi hakuna namna ya wao kuzizima hizi taa kabla ya kuingia na kuongoza kwa mkono? Hii ni hatari sana, ni kutaka kuingizana ktk matatizo. Naomba Polisi waliangalio hilo, tunatuchanganya sana na wao pia wanajiweka hatarini. Kama taa zinawaka, waache tufuate taa, na kama wanataka kuongoza kwa mkono watafute namna ya kuzizima kwanza.
     
  2. Tripo9

    Tripo9 JF-Expert Member

    #2
    Oct 18, 2012
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 2,099
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    word!!
     
  3. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #3
    Oct 18, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    u r right mkuu....
     
  4. kbm

    kbm JF-Expert Member

    #4
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 5, 2012
    Messages: 4,953
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 145
    sawa mkuu. Mimi pia sipendi utaratibu wa polisi kuwa kwenye traffic lights kuongoza magari wakati huo taa zinafanyakazi.
     
  5. REMSA

    REMSA JF-Expert Member

    #5
    Oct 18, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 2,555
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Kwanza wakiongoza magari wanasababisha foleni tu,lakini nafikiri huwa wanafanya hivyo ili
    wengine wazungukie kwenye magari yaliyosimama kwenye foleni.Si unajua mambo ya kupeleka
    hesabu kwa wakuu.
     
  6. Synthesizer

    Synthesizer JF-Expert Member

    #6
    Oct 18, 2012
    Joined: Feb 15, 2010
    Messages: 3,176
    Likes Received: 1,046
    Trophy Points: 280
    Mie sikumoja pale Salender bridge muda wa saa moja na nusu usiku nilipita nikiwa gari la mwisho na taa zimekuwa nyekundu, polisi akiwa katikati ya barabara, tena amelewa. Akanisimamisha kwa nini napita na taa nyekundu, nikamjibu bwana, wewe unafanya nini hapa katikati kwenye taa kama huongozi na taa zinafanya kazi? Mie nilidhani tunaongozwa na wewe sio taa. Tukabishana, mwishowe akaniambia haya hebu niachie kitu kidogo uondoke!
     
  7. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #7
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,653
    Likes Received: 3,943
    Trophy Points: 280
    Tumekusikia....Tumekufikia!
     
  8. m

    muddy sheshe New Member

    #8
    Oct 18, 2012
    Joined: Apr 13, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani tuwapende polisi wetu kwani wao wanafanya kazi ngumu pia miundo mbinu ya barabara ni duni nchini mwetu so mazingira yao ya kazi ni magumu.....
     
  9. Tanzania Mpya

    Tanzania Mpya JF-Expert Member

    #9
    Oct 19, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 244
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Ni hatari sana! Wanapaswa kujirekebisha haraka.
     
  10. Tanzania Mpya

    Tanzania Mpya JF-Expert Member

    #10
    Oct 19, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 244
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Sio kwamba hatuwapendi, no. Tunachosema wafanye kazi kiusalama zaidi, wazime kwanza taa za barabarani ndipo waongoze kwa mkono, kwa kuwa mara nyingine hawaonekani watu wanaangalia taa.
     
Loading...