Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Polisi wa arusha wapigwa marufuku kwenda arumeru

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by PISTO LERO, Mar 11, 2012.

  1. PISTO LERO

    PISTO LERO JF-Expert Member

    #1
    Mar 11, 2012
    Joined: Mar 8, 2011
    Messages: 2,821
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Taarifa nilizo zipata muda huu zinasema katika mkakati wa kuhakikisha ccm inashinda arumeru kwa gharama yoyote polisi wa jijini hàpa wamepigwa marufuku kufika arumeru kwa tuhuma kwamba polisi wa arusha karibu wote ni wafuasi wa chadema.agizo hilo lilifikiwa katika kikao cha kamati kuu ya ccm kilicha fanyika jijini hapa kwaajili ya kumpitisha mgombea wa chama hicho,ndipo lilipo tolewa agizo la kuagiza kikosi maalum ambacho kitakuwa na mchanganyiko wa kikosi cha JKT na FFU watakao valia sare za FFU kutoka mikoa mingine kwa maelekezo maalum kwaajili ya tutekeleza agizo hilo kikamilifu.

    CHANZO: POLISI RAFIKI YANGU ALIYETOLEWA MWANZA KWAAJILI YA MPANGO HUO.
     
  2. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #2
    Mar 11, 2012
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hata hao Polisi wameshachoka na maisha haya! Wao wanafikiri Polisi sio binadamu. Yaani ni ile amri kwanza malalmiko baadae. Siku si nyingi hawatakubali amri mpaka wapate maelezo!
     
  3. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #3
    Mar 11, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    The Journey is not Long when the Freedom is the Destination" wataelewa tu hao polisi kwamba CDM wanapigania haki yao pia
     
  4. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #4
    Mar 11, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Bw T...bwana,kwani hao toka zenji ama rufiji hawana lao moyoni?
     
  5. Uda

    Uda JF-Expert Member

    #5
    Mar 11, 2012
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 730
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    mbona hao polisi kutoka mwanza ndio chadema damdam.huoni ameshaanza kazi ya kuvujisha siri
     
  6. M

    MZALAMO JF-Expert Member

    #6
    Mar 11, 2012
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 352
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Nijuavyo mimi askari polisi wengi 90% ni CDM.
     
  7. Kingo

    Kingo JF-Expert Member

    #7
    Mar 11, 2012
    Joined: May 12, 2009
    Messages: 737
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 45
    Sio polisi wala majeshi yaliyowahi kushinda utashi na mioyo ya watu. Sijajua wamekatazwa wakiwa kazini au hata wakiwa off-duty (uraiani)?
     
  8. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #8
    Mar 11, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 10,994
    Likes Received: 1,916
    Trophy Points: 280
    Mkuu edit hii thread haraka kabla wanusaji hawajaisoma utamuharibia kazi huyo askari mkuu wangu.Tuwe makini kulinda ma informer wetu jamani.edit mkuu najua ninachokisema.
     
  9. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #9
    Mar 11, 2012
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 251
    Trophy Points: 180
    Hivi karibuni nilikuwa kwenye tukio moja hivi amabao nilipata muda wa kubadilishana na mawazo na FFU wawili wakiwa kazini... amini usiami jamaa wanaongea kwa uchungu mno kuhusu serikali yao kuwa ni mbovu kabisa na mbeleni huenda wakagoma...!
     
  10. PISTO LERO

    PISTO LERO JF-Expert Member

    #10
    Mar 11, 2012
    Joined: Mar 8, 2011
    Messages: 2,821
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    usijali nitafatilia
     
  11. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #11
    Mar 11, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,005
    Likes Received: 3,572
    Trophy Points: 280
    Nukuu ya Nelson Mandela iliyofanywa na kamanda Mbowe kwenye uzinduzi wa kampeni saturday alasiri inaprove right!!!!!! tutapambana na utawala huu na ourstoria inatufeva.
     
  12. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #12
    Mar 11, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 10,994
    Likes Received: 1,916
    Trophy Points: 280
    Ooooh!
     
  13. PISTO LERO

    PISTO LERO JF-Expert Member

    #13
    Mar 11, 2012
    Joined: Mar 8, 2011
    Messages: 2,821
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    mkuu watakuwa kwenye vituo vyao vya kazi kama kawaida likini hawatajishuhulisha na kampeni labda kama itahitajika nguvu ya ziada na hawata chukuliwa wa maeneo husika
     
  14. D

    DOTTO MUNGO Member

    #14
    Mar 11, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii ni Tz ya 2012 wala sina wasiwasi wowote hata kama FFU kutoka Arusha watazuiliwa kwani watakaokuja wakisimamia haki, wananchi wataiadhibu vizuri tu CCM. Police ni walewale hata wakitoka Moshi, Mara, Shy, Mtwara hawana tofauti. Mbinu hii haisaidii chochote kama wananchi wameamua kubadili kiongozi. Tusubiri tuone.
     
Loading...