Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Polisi,Vyombo vya Dola ndivyo Walivyo?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by eedoh05, Sep 15, 2011.

  1. e

    eedoh05 JF-Expert Member

    #1
    Sep 15, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 582
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Samahani,ashakumu si matusi. Vyombo vya Dola,hususani polisi,hulaumiwa kila siku kwa lawama zile zile. Je unajua ni kwa nini? Ngoja uelewe. Methodology inayotumika kuwa-train mbwa,nguruwe,panya,ndege,farasi,sama5ji ni ile ile inayotumika kuwa-train polisi,usalama wa taifa,wanajeshi. Hivyo unapotoa amri,"KAMATA!" jinsi mbwa ama nguruwe anavyoelewa na polisi,usalama wa taifa wanaelewa vivyo hivyo.
     
  2. m

    mtemiwao JF-Expert Member

    #2
    Sep 15, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 384
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli wako hivyo,kimbwambwa
     
  3. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #3
    Sep 15, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    aaahh mkuu WENYENCHI wanatoa amri then WANCHI wanaifuata.................huh
     
  4. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #4
    Sep 15, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Chondechonde, yaani Polisi mnawafananisha na mbwa.
     
  5. RUMANYIKA

    RUMANYIKA JF-Expert Member

    #5
    Sep 15, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 315
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tena ni zaidi ya mbwa. Kwa unyama walioufanya Geita kwa kumpiga kikongwe bila sababu.
     
  6. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #6
    Sep 15, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,453
    Likes Received: 897
    Trophy Points: 280
    sio mbaya, kwani asilimia kubwa ndivyo walivyo. kuna baadhi yao wanafanya kazi kiweledi zaidi, hukamata panapostahili kukamata. huonya panapostahili kuonya na huelekeza panapostahili kuonya. hata hivyo wenye uwezo huo ndani ya jeshi ni wachache, wengi wao ni wepesi wa kutii amri ya viongozi wao kwa heshima ya woga.

    kundi kubwa la watu hawa, wapo FFU, mbapo wengi shule ni matatizo, nadharia ya jamii na jinai kwao is not reachable na kwao wanaona kutii amri ya mkubwa wao, watapendwa na hivyo kupendekezwa for promotion.
    pia wengi wao huwa wanatokea JKT, wengi wamewahi kuvuta bangi.
     
Loading...