Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Polisi: Ukaguzi barabarani

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by measkron, Aug 18, 2012.

  1. measkron

    measkron JF-Expert Member

    #1
    Aug 18, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 3,598
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Wadau Leo nikiwa ndani ya bus kuelekea Dar es salaam, ndani ya bus kulikuwa na wazungu wapatao 8, ikiwa 6 walikuwa viti vya mbele na 2 walikuwa viti vya nyuma. Kufika maeneo ya Mombo Polisi walisimamisha gari na wakapanda ndani ya Gari mmoja akiwa na uniform na mwingine mwanadada amevalia nguo za kiraia. Wakasalimia abiria na mara aliyevaa nguo za kiraia moja kwa moja aliwafata abiria Wa kizungu na kuomba kuona hati zao za kusafiria, kulikuwa na wakenya 3, waganda 2 lakini kwa kuwa hawakuweza kujulikana kama ni raia Wa kigeni hawakuulizwa lolote. Askari aliyekuwa na uniform alikuwa akishika shika mifuko kwenye carrier..... Hivi kwa Ukaguzi huu wazungu tu ndio wanaoweza kuwa wahamiaji haramu?
     
  2. k

    kupe JF-Expert Member

    #2
    Aug 18, 2012
    Joined: Jul 26, 2012
    Messages: 972
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    ukosdefu wa akili kwa taifa letu na idara ya uhamiaji
     
  3. k

    kupe JF-Expert Member

    #3
    Aug 18, 2012
    Joined: Jul 26, 2012
    Messages: 972
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    na ndio utajua kwanini kunatakiwa vitambulisho vya uraia . hapo polisi walitakiwa waombe vitambulisho abiria wote ili kama kuna kufahamu ambao sio raia
     
  4. measkron

    measkron JF-Expert Member

    #4
    Aug 18, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 3,598
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Hili ndilo la muhimu mkuu
     
  5. U

    Ubungo JF-Expert Member

    #5
    Aug 18, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,239
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ukaguzi si kitu cha ajabu ili mradi taratibu zifuatwe.
     
  6. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #6
    Aug 18, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,015
    Likes Received: 5,151
    Trophy Points: 280
    Wazungu wanahonga madola na mapaundi na mayuro
     
  7. G

    Gwaks makono Senior Member

    #7
    Aug 18, 2012
    Joined: Aug 27, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    maafisa uhamiaji kwani hawakuwepo kwa sababu wao ndio wanauwezo wa kuwatambua raia wa kigeni hata kama ni waafrikaa wenzetu
     
  8. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #8
    Aug 18, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Kwa mtazamo wangu walifanya vizuri sana, maana hao weupe ukiwa kwao wanasumbua sana watu weusi
     
  9. Nanren

    Nanren JF-Expert Member

    #9
    Aug 18, 2012
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 1,649
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    Ndugu, we ulitegemea nini?
    wakali wao ndio kama akina Kova, msangi na andengenye. Yaani hao ndio "vichwa" wanaopewa madaraka. Sasa hao wa chini yake unategemea akili zao zikoje? Muulize Mwaimu wa RITA...
     
Loading...