Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Polisi Tunisia wajiunga na wanachi kuandamana mitaani kupinga serikali

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Gosbertgoodluck, Jan 23, 2011.

  1. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #1
    Jan 23, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Jamani,
    Mmeipata hiyo? Nimesikia kwenye taarifa ya habari ya ITV ya saa mbili usiku leo. Hivi polisi wa kibongo wanayasikia hayo?
     
  2. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #2
    Jan 23, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,043
    Likes Received: 1,344
    Trophy Points: 280
    safi sana!unakumbuka kuna askari pale benki ya akiba kinondoni alikaa lindo siku 3 mfululizo mpaka akaibiwa silaha.sasa polisi kama huyo ana haja gani ya utawala wa ccm?
     
  3. nsimba

    nsimba JF-Expert Member

    #3
    Jan 23, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wanahitaji elimu kuyaelewa hayo, kidogo kidogo, watajaelewa.
     
  4. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #4
    Jan 23, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Tatizo muda wote wapo lindoni. Akitoka hapo anakwenda kugida. Hawapati fursa ya kuona kinachojiri huko kwa watu wengine.
     
  5. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #5
    Jan 23, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    polisi bongo wanaiogopa sana serikali na ndio maana huwa wanaajili watu wenye elimu za chini kwa sababu wanakua waoga sana kwamba wakipoteza ajira hawatoipata tena ndio maana wanakua watiifu kwa serikali
     
  6. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #6
    Jan 23, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,964
    Likes Received: 362
    Trophy Points: 180
    If you can't fight them, join them!
     
  7. k

    kayumba JF-Expert Member

    #7
    Jan 23, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 655
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Simple; If you cant fight them then join them!
     
  8. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #8
    Jan 23, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mkubwa kwa kichapo hiki cha maisha, wapende wasipende watajiunga tu na raia... maisha bongo yamekuwa ka tushaingia jehanam!!!:A S-fire1:
     
  9. V

    Vumbi Senior Member

    #9
    Jan 23, 2011
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 191
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Haya maisha magumu hata polisi nao yanawapata. Ipo siku watajua kuwa serikali ya CCM inawaibia na wataungana na raia kudai haki yao.
     
  10. M

    Mwanawani JF-Expert Member

    #10
    Jan 24, 2011
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 206
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wajinga tu hao. Wameona wameishiwa risasi za moto. Sisyemu, agizeni risasi nyingi ili polisi waiishiwe, vinginevyo mtakyona cha mot pia
     
  11. K

    Kadogoo JF-Expert Member

    #11
    Jan 24, 2011
    Joined: Feb 26, 2007
    Messages: 2,074
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hata siku moja Polisi wa TZ hawawezi kujiunga na kuleta mageuzi kwa sababu wanapokea rushwa ile mbaya na kipato wanachopata kupitia rushwa ni kikubwa kuliko mshahara wao wa halali! hivyo watakuwa wajinga kushiriki ktk kuleta mabadiliko! kwani mabadiliko yakija inamaana kutakuwa na utawala wa sheria na hivyo mianya ya rushwa kuzibika na wao kupoteza kipato!
     
  12. n

    niweze JF-Expert Member

    #12
    Jan 24, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 1,008
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ukweli Jeshi la polisi Tanzania limejengwa kupitia orders na fear to low rank officers. Wananchi tuchunguze jinsi gani malipo ya mishahara, nyumba na maisha kiasi gani yana waumiza polisi na Jeshi la Tanzania. Ukiangalia mishahara ya maofisa wa chini walio wengi (98%) ni 80,000 kwa mwezi na maofisa wa juu walio teuliwa na Kikwete (kwa Katiba ya CCM) ni average of 1,000,000 kwa mwezi. Sasa figure out Kikwete amuagope nani hapa, Jk anaweza kuwadhibiti hao maofisa wa juu lakini huku chini no. Tukiangalia hata upigaji kura JK akupata kura nyingi kutoka kwa Jeshi la polisi na Jeshi la Wananchi. Kinacho subiriwa ni pressure kidogo tu, wanajeshi wote wata wageuka kama mchanga...
     
  13. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #13
    Jan 24, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,257
    Likes Received: 5,821
    Trophy Points: 280
    wanapenda nyumba za mabati hawa
     
  14. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #14
    Jan 24, 2011
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Sasa polisi wa benki ya Akiba ana uhusiano gani na utawala wa CCM? Naamini kuwa watu wanaropoka tu kuonekana ant CCM. Mnapoteza kabisa maana halisi ya upinzani.
     
  15. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #15
    Jan 24, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Polisi wa bongo hawana uzalendo wao ni kupiga tuu
     
Loading...