Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Polisi trafiki kuruhusu waendesha pikipiki kuvunja sheria mchana kweupe

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by pilau, Aug 25, 2012.

  1. p

    pilau JF-Expert Member

    #1
    Aug 25, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 1,506
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Kwa Dar imekuwa ni kawaida kwa waendesha pikipiki a.k.a.bodaboda kutokufuata maelekezo ya taa za barabarani, wao wanachomoka jinsi wanavyotaka, iwe taa zimeruhusu kwenda kwingine ama la mara na nyingi askari wanaoongoza magari wanakuwepo tusaidianane katika hili
     
Loading...