Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Polisi trafiki kasulu amevamiwa na kuumizwa

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by kajunju, Mar 7, 2012.

  1. k

    kajunju JF-Expert Member

    #1
    Mar 7, 2012
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 951
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Polisi anayeitwa trafiki kasimu amejeruhiwa sana kichwani na vijana waendesha pikipiki.tukio lilitokea ijumaa kama saa 2 usku wakti anarud nyumbani kwake eneo la makaburi akitokea mjini.inasemekana watu wawili wenye pikipiki walimfuata na kuanza kumpa kichapo had kuumizwa. Inasemekana alikuwa anawasumbua waendesha pikpiki kwa kuwatoza faini zisizo na kichwa wala mguu. Kubwa zaid alikuwa anasimama main road karibu na soko anakamata pikpik zinazopaki eneo la soko.inadaiwa wakikuta pikpik peke yake,alikuwa anaisukuma pikpik had kituo cha stand kati na ukienda kuitoa ni pesa nyingi. Malalamiko imekuwa kwamba wanakamata wakti hakuna sign post<alama> inayoonyesha usipaki. vijana wengi wanalia na matrafik wa kasulu hivyo heti wameamua kutoa fundisho. Nawasilisha
     
  2. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #2
    Mar 7, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,639
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    kaka kassimu ni msumbufu sana acha wamuoneshe si yye tu hata IDD AMIN au CH............ naye ni walewale.
    Matrafiki kasulu wananyanyasa raia kama nin siju.
     
  3. monongo

    monongo JF-Expert Member

    #3
    Mar 7, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 346
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Wafundisheni adabu hao, ikibidi nyongeni kabisa kwani wametuchosha sana.
     
  4. k

    kajunju JF-Expert Member

    #4
    Mar 7, 2012
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 951
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Nafikiri ujumbe umefika kwao. Inaonekana polisi trafik kasulu wana ubunifu wa kupata pesa. Mara fire extinguisher toka kgma wako hapa elimu yenyewe wanayotoa ni ujanja mtupu,mara utaskia trafik toka kigoma wanaweka kambia hapa. Idd amin sijaona vituko vyake barabarani isipokuwa swali ni je,nani anayewatuma trafik hawa kama yeye ndiye bosi?nimekuwa naangalia kipindi cha UBU<usalama barabarani na raia>,kinachoonyeshwa ni elimu.trafik akikukamata anakupa elimu. Apa ni twende kituoni,lete ufunguo au faini. Mim nafikiri busara itumike kwa trafik na ata sisi raia ili waendesha vyombo vya moto wawe safe alkadharika na matrafik. Kuvamiana kwa mawe na polisi kukomalia faini kutaleta maafa
     
  5. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #5
    Mar 7, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,605
    Likes Received: 1,208
    Trophy Points: 280
    Kuna haja ya hao wanaolalamikiwa kubadilika haraka.
     
  6. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #6
    Mar 7, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    wangemuuwa kabisa
     
  7. mwandiga

    mwandiga JF-Expert Member

    #7
    Mar 7, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 1,268
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 160
    Yupo mwingine hapa kigoma juzi alimkamata jamaa yangu na kumwambia ampe 30,000 za faini ya kuendesha gari bila leseni jamaa akasema sawa lakini aandikiwe risiti ya hayo malipo jamaa akamwambia kama anataka aandikiwe waende polisi na huko faini itakuwa laki mbili, jamaa alikomalia kuandikiwa risiti, walienda kituoni ikabidi jamaa amuone RTO na kumweleza hali halisi na kumwambia leseni anayo hivyo sheria inasema iwasilishwe kwa ofisa wa polisi ndani ya masaa 72 na sio faini,ilibidi trafiki aambiwe amuache tu kisha wakaendelea na RTO kuongea sijui nini kilitokea huko.Wamezidi sana
     
  8. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #8
    Mar 7, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Hii kauli yako hapo juu haipendezi Kigogo!

    Ni vema hawajafanya sawa na mawazo yako!
    Akajitibu na ile pesa ya takirima aliyekuwa anajilimbikiza!
     
  9. R

    RMA JF-Expert Member

    #9
    Mar 8, 2012
    Joined: Oct 10, 2010
    Messages: 409
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na mgomo huu wa madaktari atatibiwa wapi? Au ccm watampeleka India?
     
  10. Inno laka

    Inno laka JF-Expert Member

    #10
    Mar 24, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 1,438
    Likes Received: 358
    Trophy Points: 180
    Suala hl alitokan na kaz.., ambazo anazifanya kama m2 anakamatwa hana lesen anatozwa fain m2 hyu bdo analalamika kwa hyo mnafikir polis wakisimamia sheria niny mtabak c magereza zingejaa.
     
  11. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #11
    Mar 25, 2012
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Nimeanza kukuogopa
     
  12. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #12
    Mar 29, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ukiamua kupiga,ni bora upige mpaka kifo.lakin kama mmemtekenya tu bas mnamakosa
     
Loading...