Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Polisi traffic Tabora bado wanaomba rushwa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by KIPUMPUSWA, Jul 31, 2011.

  1. KIPUMPUSWA

    KIPUMPUSWA Senior Member

    #1
    Jul 31, 2011
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 107
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pamoja na bajeti ya kambi rasmi ya upinzani bungeni ya wizara ya mambo ya ndani ya nchi kulitaja jeshi la polisi kuwa ndio taasisi inayoongoza kwa kuomba na kupokea rushwa na changamoto mbalimbali zilizojitokeza wakati wa mjadala wa bajeti ya wizara hiyo, jana majira ya saa kumi na mbili jioni maeneo ya hospitali ya mkoa kitete nilisimamishwa na askari wa usalama barabarani .Chombo changu cha usafiri hakikukaguliwa wala sikuombwa leseni ila nikaombwa mchango wa kukaa viti virefu jioni. kwa hali hii vita dhidi ya rushwa safari bado ni ndefu.
     
  2. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #2
    Jul 31, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,244
    Trophy Points: 280
    unaposema polisi wa tabora BADO wanaomba rushwa,unamaanisha wa mikoa mingine hawaombi? pole kwa kukamuliwa mchango wa bia, ungewaambia ww mdogo wake kakobe
     
  3. hengo

    hengo JF-Expert Member

    #3
    Jul 31, 2011
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 404
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Acha unafiki kwanini hukuripoti PCCB.
     
  4. KIPUMPUSWA

    KIPUMPUSWA Senior Member

    #4
    Jul 31, 2011
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 107
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nilichokiandika humu ndio kuripoti kwenyewe. usiwe na mawazo finyu sio lazima kila hoja kupelekwa ofc husika.
     
  5. THE PERFECT

    THE PERFECT Member

    #5
    Jul 31, 2011
    Joined: Jun 22, 2011
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Waache wale rushwa bana tz is free corruption zone hao kina chenge, rostam, lowasa, kalamagi, sitta, jk na mafisadi wote wanakula na kupiga michongo daily hakuna hatua sembuse trafic? Jairo
    pole mkuu nawewe utapata tu hata mh. Wenje anafahamu hivyo
     
  6. R

    Rweye JF-Expert Member

    #6
    Jul 31, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,680
    Likes Received: 1,246
    Trophy Points: 280
    Nxt time mwambie kama ni bia aje anywe nyumbani kwako huku mnapiga stori
     
Loading...