Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Polisi tegeni cctv camera mabwepande

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Head teacher, Jul 30, 2012.

  1. Head teacher

    Head teacher JF-Expert Member

    #1
    Jul 30, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 1,814
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kutokana na migomo ya walimu, na baadae wafanyakazi wote wa serikali na binafsi kupinga sheria kandamizi ya mifuko ya jamii, ni wazi kwamba msitu wa mabwepande utakuwa na ugeni kila iitwapo leo. Natoa wito kwa serikali kufunga cctv camera kubaini watekaji wa viongozi wa maandamano na migomo.
     
  2. Msalagambwe

    Msalagambwe JF-Expert Member

    #2
    Jul 30, 2012
    Joined: Jul 11, 2012
    Messages: 599
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ili ziwanase wenyewe wakiwa kazini?
    Hawajipendi?
     
  3. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #3
    Jul 30, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,129
    Likes Received: 1,383
    Trophy Points: 280
    ha ha ha !! mbona umetoa mpya? Yaani serikali ijiwekee yenyewe camera ili ionekane namna police wanavoteka watu na kuwatesa? mm nilkuwa na mpango wa kuichimbia camera huko kisiri ili kuwachunguza polisi watekaji ila umeshawatonya itabidi nikaitoe!!
     
  4. Head teacher

    Head teacher JF-Expert Member

    #4
    Jul 30, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 1,814
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    TEH, TEH, TEH, Nilipata taarifa za kiintelejensia, kuwa kuna mikamera imetegwa......!
     
  5. Msalagambwe

    Msalagambwe JF-Expert Member

    #5
    Jul 30, 2012
    Joined: Jul 11, 2012
    Messages: 599
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Najaribu kuongea na Google,
    ikiwezekana kwa mwezi mmoja,
    waelekeze kamera zao zote kwenye,
    coordinates za Mabwepande,
    na kuweka high resolution.
     
  6. Head teacher

    Head teacher JF-Expert Member

    #6
    Jul 30, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 1,814
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Point, waelekeze na mapori mengine ya bagamoyo, mlandizi, n.k
     
  7. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #7
    Jul 30, 2012
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,793
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Usitegemee waweke vitu ambavyo vitawasumbua mbeleni...Hii ni kawaida kwa kufanyika haswa pale corruption inapokuwa imeota mizizi...Hawawezi kujiweka uchi mchana kweupe..Labda kama pia control room iwe pale central na waweke ukiritimba wa hali ya juu kuweza kupata footage zake..
     
  8. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #8
    Jul 30, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Hawata watambua,wataona nguo za kininja tu.
     
  9. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #9
    Jul 30, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Intelejensia ya Wapi? China,pwani,chaduru.au
     
  10. Head teacher

    Head teacher JF-Expert Member

    #10
    Jul 30, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 1,814
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Magogoni
     
  11. Head teacher

    Head teacher JF-Expert Member

    #11
    Jul 30, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 1,814
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Magogoni
     
  12. T

    Twasila JF-Expert Member

    #12
    Jul 30, 2012
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,407
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Waweke ili wajitege wenyewe.
     
  13. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #13
    Jul 30, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    yaani uvue chumbani halafu utoke nje kuhakikisha kama uko uchi.
     
  14. MBUTAIYO

    MBUTAIYO JF-Expert Member

    #14
    Jul 30, 2012
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 473
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hii kali, yaani wajitegeshee kamera wao wenyewe?!
     
Loading...