Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Polisi Tanzania wasipewe bunduki wapatiwe Marungu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mnama, Feb 24, 2012.

  1. Mnama

    Mnama JF-Expert Member

    #1
    Feb 24, 2012
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 1,338
    Likes Received: 136
    Trophy Points: 160
    Matumizi makubwa ya nguvu na ya kutokutumia akili na busara za kawaidi yalionyesha na jeshi la polisi songea hivi karibuni,na pia huko Arusha,Mbeya iko haja ya kufanya mabadiliko makubwa sana katika jeshi la polisi kwani hata ukiangalia nchi za wenzetu wanatumia mbinu za kibinadamu kuwatuliza raia.

    Maswali ya kujiuliza

    1. Ni nani anatoa amri ya kufyatua risasi ? hili swali nalo pia ni muhimu kupata jibu na muhusika atuambie ilikuwaje.

    2. ikibidi polisi kupewa silaha wakapimwe akili kwanza?

    3.Mafunzo ya kutuliza maandamano wanayopewa polisi wetu yanakidhi haja ?
     
Loading...