Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Polisi singida wateka, watishia bunduki na kutaka kumlawiti mfanyabiashara

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MADORO, Dec 4, 2011.

  1. M

    MADORO Senior Member

    #1
    Dec 4, 2011
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 199
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    [FONT=&quot] [/FONT][FONT=&quot]
    [/FONT]
    [FONT=&quot] [/FONT]

    [FONT=&quot]SAKATA la ushuru wa kuku limeendelea kuchukua sura mpya,baada ya mfanyabiashara wa kuku 'kutekwa' na askari polisi sita na kupelekwa kwenye vichaka vilivyopo kando kando ya bwawa la Kindai nje kidogo ya mji wa Singida na kutishiwa kuawa kwa kupigwa risasi.[/FONT][FONT=&quot][/FONT]
    [FONT=&quot] [/FONT]
    [FONT=&quot]Mfanyabiashara huyo Ayubu Yussuph (28)amedai kuwa baada ya kufikisshwa kwenye eneo hilo la vichaka,aliteremshwa kutoka kwenye gari na kisha alikandamizwa na mdomo wa bunduki shingoni na kuamriwa kuvua shati na suruali.[/FONT][FONT=&quot][/FONT]
    [FONT=&quot] [/FONT]
    [FONT=&quot]Mfanyabiashara huyo ,Ayubu alisema siku ya tukio desemba mbili saa 4.00 asubuhi alikamatwa na askari hao akiwa nje ya mahakama ya Utemini walikokswenda kuwawekea dhamana wafanyabiashara wenzao.[/FONT][FONT=&quot][/FONT]
    [FONT=&quot] [/FONT]
    [FONT=&quot]Alisema akiwa na kaka yake mahakamani hapo.askari trafiki kwa jina anaitwa Eliudi alimwendea na kumwambia kuwa,jana yake alishiriki kumpiga na kumchania shati.[/FONT][FONT=&quot][/FONT]
    [FONT=&quot] [/FONT]
    [FONT=&quot]"Basi baada ya kunitupia lawama za uwongo, alinichukua na kuniambia kuwa ananipeleka kituo cha kati cha polisi kwa ajili ya kunifungulia mashitaka.Trafiki huyo akiwa na polisi wengine watano, walinipandisha kwenye gari lao na badala ya kunipeleka kituoni,walielekeza gari lao barabara ya kuelekea bwawa la Kindai",alisema.[/FONT][FONT=&quot][/FONT]
    [FONT=&quot] [/FONT]
    [FONT=&quot]Ayubu alisema walipofika Kindai,walimteremsha chini na kisha kumwingiza kwenye kichaka na kumkandamiza shingoni kwa mdomo wa bunduki. Polisi mwingine naye alimkandamiza kwa bundiki kwenye makalio yake, jirani na sehemu ya kutolea haja kubwa.[/FONT][FONT=&quot][/FONT]
    [FONT=&quot] [/FONT]
    [FONT=&quot]Mfanyabiashara huyo wa kuku za kienyeji,alisema kipindi chote hicho,alipambana nao vikali baada ya kubaini kuwa walitaka kumwingilia kimwili kinyume na maumbile kabla ya kumuuwa.[/FONT][FONT=&quot][/FONT]
    [FONT=&quot] [/FONT]
    [FONT=&quot]"Baada ya kuhangaishana nao kwa muda mrefu,askari hao walienda kuchota maji bwawani na kisha kunimwagia mwilini mwangu na wakaniambia eti tukifika kituoni,nieleze kuwa nimekamatwa ndani ya bwawa la Kindai baada ya kuwatoroka",[/FONT][FONT=&quot][/FONT]
    [FONT=&quot] [/FONT]
    [FONT=&quot]Tunaendelea kumtafuta RPC au RCO ili aeleze kinagaubaga suala hili tutawajuza wana JF kila kinachojiri. Hili ndio Jeshi la Usalama wa raia na mali zao.[/FONT]
     
  2. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #2
    Dec 4, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,226
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 180
    hata ile kesi ya kumbambikia mfugaji na kumtoa upepo wa mil 9 haijesha wamezua nyingine.duh!
     
  3. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #3
    Dec 4, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Jamani inasikitisha sana.Hawa policcm wamezidi ubabe na roho chafu.nimesoma hii story mpaka machozi yamenilenga
     
  4. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #4
    Dec 4, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135

    hiri jeshi huwa narikubari sana
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Dec 4, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,259
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    hao ndio policcm
     
  6. Kimbojo

    Kimbojo JF-Expert Member

    #6
    Dec 4, 2011
    Joined: Apr 12, 2009
    Messages: 387
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kigoma walitesa mpaka wakaua na hawa tena. usalama gani wanalinda?
     
  7. h

    hans79 JF-Expert Member

    #7
    Dec 4, 2011
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 3,803
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ndo faida ya kuwapa utawala wanamitindo(jk),hivi toka lini mzazi humwambia mwanae maneno yasofaa (mimba vihelehele,kula hadi uliwe, kasi zaidi, maisha bora tz,mwenye Richmond hamjui huku usivunje mkataba etc).Tuache ushabiki mfu tumwombe Rab atuonee huruma atujalie kupata viongozi sio watawala kama ilivyo sasa tz.Amina.
     
  8. L

    LAT JF-Expert Member

    #8
    Dec 4, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    kwa matamshi haya inawezeka na wewe ni mwanajeshi
     
  9. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #9
    Dec 4, 2011
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mo Dewji mbunge wenu mme mkonsati?Hope hii incident iko jimboni kwake maana kwa Lisu hawawezi kufanya huu upuuzi hao policcm
     
  10. M

    MADORO Senior Member

    #10
    Dec 4, 2011
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 199
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Polisi Singida toeni maelezo mazuri, toka Mahakamani ya Utemini mpaka kituo cha polisi ni Kilometa mbili, tuambieni ilikuwaje mtuhumiwa huyu alifikishwa amelowana, hakukuwepo mvua siku hiyo, mlimchukua mahakamani mbele ya watu wengi, mlimfikisha kituoni amelowana, mlimpeleka Kindai kufanya nini? Kwanini mnataka kulawiti hamjaoa? IGP fuatilia sakata hili, linachukiza.
     
  11. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #11
    Dec 4, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    unalikubali kwa lipi? Kwa mabaya au kwa mema?
     
  12. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #12
    Dec 4, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ushuru wa kuku???
    serikali ya kikwete inakusanya ushuru wa kuku???? kweliiii!!!!
     
  13. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #13
    Dec 4, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,885
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Aibu yao hao polisi.
     
  14. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #14
    Dec 4, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ukisema mwanajeshi utakuwa umekosea ni polic kwani kwakusema ukweli hizi kashfa hazijawafikia wanajeshi
     
  15. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #15
    Dec 4, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Hii habari haipo kwenye jukwaa husika! Inatuchafulia jukwaa letu la siasa.
     
  16. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #16
    Dec 4, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Tunakoelekea uaminifu kwa Polic utaisha kabisa nakuja kubaki kila mtu na maamuzi yake peke yake na baadae yale ya rwanda yatufikie kwani mateso raia wanayopata watavumilia na mwisho wake uvumilivu utaisha na ukiisha kila aina ya baya litatokea. My take serikali mmwe waangalifu sana ktk kuwawajibisha hawa polic wanaofanya haya mambo kwani haya mambo yakiendelea yatakoma na mwisho wake itajakuwa ngumu kukabiliana nayo
     
  17. M

    MADORO Senior Member

    #17
    Dec 4, 2011
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 199
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Polisi wa Usalama wa barabarani na ushuru wa kuku vina uhusiano gani? Bahati mbaya Askari hawa walikata gari wakalipeleka kwenye ofisi ya Mkurugenzi wa Manispaa. Je Huko ndio Kituo cha Polisi? Polisi (TRAFIC) wameanza lini kukamata magari na kuyahifadhi kwa wakurugenzi wa Manispaa. Singida mjini jutieni uamuzi wenu wa kuchagua mbunge ambaye hajui matatizo yenu, mlikimbilia elfu kumi za Dewji, sasa mnatozwa ushuru wa vibanda kinyume cha utaratibu, ardhi inauzwa na Mkuu wa Mkoa, anajichukulia tenda zote hata kama hana sifa, na Polisi wameamua kujitafutia ulaji kwa njia ya kukusanya ushuru wa kuku. Singida mjini shamba la Bibi kila mmoja anakula anavyoweza kuwahi. Ila polisi wamefanya vibaya sana kutaka kumlawiti mfanyabiashara huyu. Ukatili wa polisi hawa jamani...Mhhhh
     
  18. n

    nyamchirago Member

    #18
    Dec 4, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hawa askari washenzi kweli mpaka kubaka sasa mi nadhani ni wakati wawa na nchi kuchukua hatua mkononi huu ni ushenzi na ubakaji.
     
  19. NGUVUMOJA

    NGUVUMOJA JF-Expert Member

    #19
    Dec 4, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,355
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Haingii akilini, askari 6 wakiwa na silaha na nia ya kumfanyia mtu mmoja kitu mbaya halafu utuambie eti jamaa alikukuruka mpaka askari wakashindwa kumfanyia kitu! Hadithi hii inaonyesha kuna kitu kimefichwa nyuma ya pazia au ni moja kati simulizi tu. Paukwa pakawa eeenh?. Au mna bifu na baadhi ya askari? Tupe ukweli.
     
  20. Sunshow

    Sunshow JF-Expert Member

    #20
    Dec 4, 2011
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 943
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    kweli hii ndiyo sura halisi ya jeshi letu la polisi! Tunaomba sheria ichukue mkondo wake.
     
Loading...