Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Polisi ni wahuni!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Afghan, Apr 4, 2012.

  1. A

    Afghan Member

    #1
    Apr 4, 2012
    Joined: Mar 8, 2012
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kitendo chaa polisi kusimamia kikamilifu zoezi la kujeruhi wawakilishi wa wananchi (wabunge wa Mwanza) ni nini kama si kudhihirisha uhuni wao? Hii ni sawa na kusema serikali ni wahuni maana wanayajua haya yote
     
  2. wangonyo

    wangonyo Member

    #2
    Apr 4, 2012
    Joined: Oct 27, 2011
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mh! mjukuu wangu! usizime moto kabla hujamaliza mapishi, mimi na bibi yako tumekuangalia na kugudua pishi lako halijaiva, vigezo na masharti kijana, tupe notice za kutosha, walisimamia vipi?, ili tuchangie la kwetu kulingana na mchango wao huo! teh teh teh!!! hawa wajukuu bwana! ila mmechangamka vya kutosha wanangu! nawapenda wote. teh teh teh!
     
  3. T

    Thomas j. Lima Member

    #3
    Apr 4, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndo wachawi wa CCM hao. Wanaiangusha CCM kwa kuua raia na wanajenga chuki ya wananchi dhidi ya CCM
     
  4. A

    Afghan Member

    #4
    Apr 4, 2012
    Joined: Mar 8, 2012
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wewe ungehitaji ushahidi wa mtu wa pili badala ya mhusika kamili? Mbunge Kiwia amethibitisha hilo waziwazi kwenye vyombo vya habari akihojiwa live, na hata mbele ya mkuu wa kituo walichopelekwa pale mwanza baada ya tukio. Alisema "Polisi walifika na kusimama pembeni na silaha za moto wakishuhudia tunavyoshambuliwa kwa marungu na mapanga, na hawakufanya lolote". Sema sasa
     
  5. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #5
    Apr 4, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,227
    Likes Received: 367
    Trophy Points: 180
    Umekosea sana..Polisi ni genge la majambazi sio wahuni..
     
  6. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #6
    Apr 4, 2012
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,808
    Likes Received: 935
    Trophy Points: 280
    CCM wanadhani watasalimika kwa kuwalinda wahalifu kumbe wanazidi kujiweka mbali na wananchi wa Tanzania
     
  7. k

    katalina JF-Expert Member

    #7
    Apr 4, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 264
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    maneno hayo
     
Loading...