Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Polisi ni mikono salama kweli?

Discussion in 'Jamii Photos' started by ha ha ha, Feb 24, 2012.

  1. ha ha ha

    ha ha ha JF-Expert Member

    #1
    Feb 24, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wakuu,
    Ni utaratibu kuwa mhalifu akibainika anapaswa kufikishwa polisi ili haki iweze kuendeka. Hii pia ni muhimu kwa ajili ya usalama wa mtuhumiwa. Ebu jionee, kweli jeshi linaheshimu haki za binadamu na usalama wa raia wake kama inavyoeleweka. hivi wanaongozwa na sheria ipi? Nani kawapa dhamana ya kupiga watuhumiwa? Nijeshi la taifa huru kweli? mauaji-songea.jpg imagesCA70AYGL.jpg 1023315.jpg imagesCA3FJI4A.jpg imagesCAQ38WVQ.jpg imagesCAHVSUFE.jpg imagesCATJMTFY.jpg polisi tena.jpg untitled.png mauaji-songea.jpg imagesCA70AYGL.jpg 1023315.jpg imagesCA3FJI4A.jpg imagesCAQ38WVQ.jpg imagesCAHVSUFE.jpg imagesCATJMTFY.jpg polisi tena.jpg untitled.png
     
  2. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #2
    Feb 24, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Tuna hasara sana na hawa polisisisiem!

    Namwamini Mbwa wangu mlinzi pale nyumbani kuliko hawa majambazi wauaji!
     
  3. E

    ENGINE CONTROL Senior Member

    #3
    Feb 24, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 139
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Umwana asha ndio unawatuma hivyo
     
  4. Zed

    Zed JF-Expert Member

    #4
    Feb 24, 2012
    Joined: Mar 28, 2009
    Messages: 355
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    [​IMG]
     
  5. TONGONI

    TONGONI JF-Expert Member

    #5
    Feb 24, 2012
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 1,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ukitaka kujua polisi wetu hawajui wajibu wao, tazama maandamano ya wananchi wa Ugiriki katika kipindi hiki cha msukosuko wa wa uchumi,waandamanaji wavunja maduka,wanachoma moto majengo na wanapambana na polisi huku wakiwa na chupa walizojaza petrol kwa kuwashambulia polisi kwa moto,lakini pamoja na yote haya hukuti polisi hawabebi silaha za moto katika kuzibiti waandamanaji na kipindiki chote hiki husikii kuuwawa kwa waandamanaji.


     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. Hassan J. Mosoka

    Hassan J. Mosoka JF-Expert Member

    #6
    Feb 24, 2012
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 645
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Polisi wa Tanzania sijui wamelishwa nini, wamekuwa kama si watoto wetu, kaka na dada zetu, wamekuwa kama hawana shida kama walizonazo watanzania wa kawaida wamekuwa kama vichaa kazi ni kuua tu tu tu!!
     
  7. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #7
    Feb 24, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wakileta fujo kushindana na dola, tandika tu, hakuna kuwawachia, wanatandikwa na bado wansema Serikali "legelege" jee, ukiwawachia, si watakutia vidole (vya macho).
     
  8. sister

    sister JF-Expert Member

    #8
    Feb 24, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 7,956
    Likes Received: 2,181
    Trophy Points: 280
    umwana asha maana yake nini?
     
  9. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #9
    Feb 24, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    RIP wote mliouawa na polisi one day mtakutana tu..
     
  10. B

    Bobby JF-Expert Member

    #10
    Feb 24, 2012
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,612
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Sister pole kwani humjui Mwanaasha? Mwanaasha ni first student ambaye kwenye matokeo ya juzi ya form iv amepaata bahati ya kutunukiwa ulast student (so she is both first & last student) kwenye shule yake ya Feza Girls. Kwa hiyo mtoa hoja anamaanisha kuwa uwezo mdogo wa kufikiri (kama Mwanaasha mpaka akapata div iv ya 27 points) ndio unafanya polisi wetu wafanye hayo wanayofanya.
     
  11. Tiba

    Tiba JF-Expert Member

    #11
    Feb 24, 2012
    Joined: Jul 15, 2008
    Messages: 4,502
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Hivi ulegelege wa serikali unapimwa kwa polisi kupiga raia na kuua? You must be missing something upstairs!!!!

    Tiba
     
  12. R

    Renegade JF-Expert Member

    #12
    Feb 24, 2012
    Joined: Mar 18, 2009
    Messages: 3,010
    Likes Received: 438
    Trophy Points: 180
    Mkuu Mi najua kwanini unasema hivyo! Hauko kwa ajili ya Tanzania na Watanzania, Kwako wewe Maslahi yako kwanza na si Taifa. Na watu wa aina yako wako tayari kufanya lolote, hata ikiwa kuchinja watoto wenu ili mradi tu ugange njaa zenu..
     
  13. ha ha ha

    ha ha ha JF-Expert Member

    #13
    Feb 24, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Unamaanisha nini kusema ukiwaachia? swala ni kuwa hawapaswi kisheria kufanya hivyo! Huu ni ushahidi wa utawala ulio juu ya sheria na ukiukwaji wa haki za binadamu. Jiulize, wanafanya kwa faida ya nani?Kweli roboti roboti tu.
     
  14. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #14
    Feb 24, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    we kweli mvuta bangi na imeshafikia hatua ya kukuharibu kichwa, MKUU I AM PRAYING FOR U! SI KOSA LAKO.
     
  15. Wambandwa

    Wambandwa JF-Expert Member

    #15
    Feb 24, 2012
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,951
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 160
    [​IMG][​IMG][​IMG]

    Hivi Tanzania ni nchi ya amani kweli? Hawa polisi inaonekana wanfurahia kutoa kipigo kwa raia wasiokuwa na makosa. Kwa nini polisi achukue sheria mikononi mwake au na sisi tuwageuke? Huyo anyesaidiwa na trafick kavaa kabisa na vest ya kuzuia risasi isipenye, hiyo si dalili ya woga?
    Polisi mnawapiga raia wasiokuwa na hatia lakini mnashindwa kwenda kuwakamata wei wanaojulikana wa raslimali za taifa, ole wenu siku kibao kitapobadilika mtajuta na kusaga meno. Ndo maana taaluma yenu mkistaafu hamna chochote mnachoweza kufanya, akili yenu inakuwa imedumaa kabisa.
     
  16. tembeleh2

    tembeleh2 JF-Expert Member

    #16
    Feb 24, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 768
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Polisi wapo kwa ajili ya kutekeleza matakwa ya chama. kwa hiyo ili kupambana nao lazima tujitahidi tufanye kama nchi za afrika kaskazini.
     
  17. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #17
    Feb 24, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hawajalishwa chochote Mkuu! Njaa na stress za mazingira magumu ya kazi, posho kiduchu nk ndo zimewapeleka hapa. Wanapenda sana vurugu zikiibuka popote na wao kwenda "kutuliza" pale huwa ndo sehemu yao kujipatia chochote kupitia uporaji wanaoufanya kwa wahanga. wao wanaita 'KUTOA VITU VYA HATARI" wanakupekua na kuchukua ulichonacho kupitia "upekuzi" huo
     
Loading...