Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Polisi naomba tuheshimiane , la Sivyo................!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Shomari, Sep 3, 2012.

  1. Shomari

    Shomari JF-Expert Member

    #1
    Sep 3, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,104
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    kamata Mwizi.jpg

    Kwa hali tuliyofikia, kiasi kwamba kwa wiki moja ni lazima raia mmoja au zaidi wauawe, sasa imefikia kipindi ambacho wananchi tumechoka. polisi naomba mjitazame upya tena. msidharau nguvu ya Umma.
     
  2. t

    tshaka Member

    #2
    Sep 3, 2012
    Joined: Apr 16, 2010
    Messages: 56
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Alipona mtu kweli hapa duh! Hilo panga na sura za raia taswira inajielezea.
     
  3. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #3
    Sep 3, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Nimecheka sana nilipomtazama huyo mwenye Mupanga.....
     
  4. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #4
    Sep 4, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Tumeshajipanga we waache tu.......
     
  5. m

    mamajack JF-Expert Member

    #5
    Sep 4, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Polis wenyewe hawana myumba,wanaishi uraiani kama sisi,tukiamua tunawamaliza mmoja baada ya mwingine,na kama hali hii itaendelea,ndivyo itakavyokuwa.
    Nyie jidaini tu eti mnatii maagizo.
     
  6. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #6
    Sep 4, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hapa sio TAnzania si unaona Mjeda huyu
     
  7. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #7
    Sep 4, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    maagizo my foot! Wanaboaje sasa?? Kutwa kujipendekeza, hovyoooooo!
     
  8. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #8
    Sep 4, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    anachojaribu kuwakilisha mtoa mada ni kuhusianisha matukio yanayotokea nchini mwetu kwamba yatapelekea watu kuamua kukabiliana na wana usalama kama hivi siku hiyao itafika,ni juzi tu madale polisi alijeruhiwa na mshale.nasema tena ningekuwana na undugu na marehemu mwandishi ningemsaka yule polisi personel,iwe kichawi au hata hadharani walahi angenijua.
     
  9. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #9
    Sep 4, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    duh!kweli watu waliozoea kuua wanaogopa kufa ujasiri wote kushney anakimbizwa kama panya,cha kufurahisha wanaomfurusha ni vijana na hata kwetu waaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaapo.
     
  10. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #10
    Sep 4, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Ningependa kuona mwisho wa hili tukio,ila naona kama alishaanza kuoza,unaingia anga za watu bila hodi hiyo ndo zawadi yake
     
Loading...