Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Polisi na wanajeshi wote ni wana CCM?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mpayukaji, Apr 3, 2012.

  1. mpayukaji

    mpayukaji JF-Expert Member

    #1
    Apr 3, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kitendocha kupigwa mapanga kwa wabunge wa CHADEMA mbele ya polisi kinanifanya kuanzakuhoji umuhimu wa uwepo wa jeshi la polisi. Kitendo cha mafisadi kuendeleakutanua kinanifanya nihoji umuhimu wa kuwepo jeshi letu. Maana nchi si salamaingawa majeshi tajwa yapo. Je majeshi yetu yameundwa na wakereketwa nawanachama wa CCM kutokana na kale ka mchezo ka kuwa na kadi ya TANU kabla yakujiunga na JKT?
     
  2. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #2
    Apr 3, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    hahaaaa CCM bana ? najaribu ku imagine Mwema anampigia salute Dr.Slaa...hahaaaaa yaani ntagalagala kwa furaha
     
  3. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #3
    Apr 3, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tuamini kila kitu
    mwanzo na mwisho
    mnamjua michael
    sata! Sasa hivi ni
    nani? Tunaanza na
    MUNGU tutamaliza
    na MUNGU. Alutha.... .
     
  4. a

    asiendas Member

    #4
    Apr 3, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Siku isiyo na jina inakuja watashaa. wataomba usiku usiishe.:kev:
     
Loading...