Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Polisi na Vurugu za Muhimbili, siku ya Mahafali

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Acha Uvivu, Dec 11, 2011.

  1. Acha Uvivu

    Acha Uvivu JF-Expert Member

    #1
    Dec 11, 2011
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 526
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    polisi watatu,bunduki na virungu mikononi dhidi ya mwanachuo aliyebeba laptop!Je huyu mwanafunzi alikuwa ana-riot?
     

    Attached Files:

  2. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #2
    Dec 11, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Mkuu! Duh! Huyu Kamanda kauwa? Jamani hawa watumishi wa sisiem sasa ni mizigo kwa jamii! Lakini mwisho wao waja hakika!
     
  3. Acha Uvivu

    Acha Uvivu JF-Expert Member

    #3
    Dec 11, 2011
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 526
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Source ni: Sunday News. Sasa tujiulize hawa polisi wanatafuta sifa kwa kuwakamata innocent? Laptop, then riot. Nonsense. Na jamaa wamemzuilia kituo cha Salender, tuhuma gani atajibu?
     
  4. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #4
    Dec 11, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    jamaa huwa wana hasira na wanachuo kisa wao hawajasoma hadi chuo
     
  5. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #5
    Dec 11, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,885
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160
    ni kama mwenye bitto anavyoona hasira kwa mwenye Vogue.

    Darasa la saba mwenye cheti feki cha form four lazima amchukie mwanachuo
     
  6. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #6
    Dec 11, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Na mwisho wao wataumbuka na kuumbuana sana
     
  7. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #7
    Dec 11, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwani wanadai kosa lake ni nini?
     
  8. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #8
    Dec 11, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    RIP Tanzania OMG! days are numbered..
     
  9. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #9
    Dec 11, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ila wajue mwosha huoshwa siku ya maovu yao wanayofanya yaja na haiko mbali
     
  10. yegella

    yegella JF-Expert Member

    #10
    Dec 11, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 3,113
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
    Huyu anaonekana CHADEMA......
     
  11. yegella

    yegella JF-Expert Member

    #11
    Dec 11, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 3,113
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    hahahaha...msemo huu niliutumia sana siku MANU alipo tandikwa 6.....
     
  12. N

    Nguto JF-Expert Member

    #12
    Dec 12, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,973
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Kweli mmenifungua macho!! Mtu mwenye laptop anariot vipi? Wameshindwa kuwakamata wahalifu wakamkamata kijana wa watu katoka kujisomea au anakwenda na hakujua kama kuna fujo!! Huwezi kwenda kufanya fujo na laptop ambayo ni delicate sana na ni expensive! Ukiibomoa halafu utapata wapi ingine na wewe ni denti??? Wamemwonea masikini. Tena mpole maskini kaangalia chini. Angekuwa ana riot angeresist!!
     
Loading...