Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Polisi na ujambazi igunga

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kite Munganga, Dec 1, 2008.

  1. Kite Munganga

    Kite Munganga JF-Expert Member

    #1
    Dec 1, 2008
    Joined: Nov 19, 2006
    Messages: 1,298
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Tarehe 15 usiku palitokea ujambazi wa kiaina katika kumbi mbili Igunga ambazo zina Guest House na wateja wakaibiwa fedha nyingi tu na mali zingenezo, sasa mazingaombwe yalianza kesho yake tarehe 16/11/08 ambapo mwaathirika wa ujambazi huo alipomtambua na kutoa taarifa kuwa kati ya majambazi yale mmoja alikuwa ni askari Polisi wa hapo hapo Igunga anayeitwa "Mwaka" ndiye aliyekuwa ameshika Bunduki kwenye tukio siku hiyo, OCS akishirikiana na askari wa upelelezi Manda kwa harakaharaka wakatuma Askari kuanzisha kamatakamata mjini hasa ikilenga wazururaji na wageni na kuwaunganisha na kesi ya ujambazi huo huku wakimwacha askari wao bila kumfungulia mashtaka au kufanya upelelezi kama kweli alihusika au la, Kwa wenyeji wa Igunga wanadai kuwa wanahisi kuwa ujambazi huo ulipangwa na Polisi kwani sio kawaida kabisa Polisi kukosa kufanya doria sehemu hizo siku za week-end na inazidi kutia mashaka kwa hao wazurulaji kupelekwa mahakamani kesho yake tarehe 17 wakidaiwa kuwa ndio waliotenda kosa hilo huku Polisi aliyetajwa akiachwa huru huria mtaani lakini akiwa kasimamishwa kazi, kinachofanywa ni wale vijana wabebe kesi na Polisi isihusishwe kabisa na matukio ya siku hiyo ili kuficha uchafu ulio ndani ya Polisi wetu wa Igunga, mwisho napenda mtu mwenye namba za IGP Mwema au RPC wa Tabora ili nikomae nao, pia si vibaya nikipata namba za wakili yeyote aliyeko Tabora
     
  2. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #2
    Dec 1, 2008
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Ndugu nimejaribu kutafuta sijaipata namba ya Mwema lakinikuna hawa makamada wake ingawa kati yao wengine wameshastaafu. wapigie waulizie utapata msaada kuanzia hapo.
    Hizi namba ziliwahi kuwekwa hapa katika post fulani na Shy ila ile ya mwisho nimeiongeza mwenyewe si ya Shy.


    Hiyo nadhani RA aliitoa bure kwa muungwana. Si unaweza kuona ni special number?
     
  3. Kite Munganga

    Kite Munganga JF-Expert Member

    #3
    Dec 2, 2008
    Joined: Nov 19, 2006
    Messages: 1,298
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Asante mkuu, nimeweza kuingia kwenye website yao na kutuma malalamiko Head office-Dar, pia nimepata namba za RPC Tabora nafikiri nitawasiliana naye, Asante kubwa!!!!
     
  4. Bubu Msemaovyo

    Bubu Msemaovyo JF-Expert Member

    #4
    Dec 2, 2008
    Joined: May 9, 2007
    Messages: 3,436
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Suala la kwanza hapo ni kupigania hao vijana waliokamatwa waachiwe mara moja halafu huyo Mwaka aswekwe ndani mara moja. Hawa Polisi kwanini wanataka kuwashonesha miaka 30 vijana bila makosa?????? Mwema waokoe wanyonge hao, kwani polisi wamekuwa wakilalamikiwa sana kuhusu ubambikizaji kesi kwa vijana wanyonge!!!!!!
     
  5. Pundit

    Pundit JF-Expert Member

    #5
    Dec 2, 2008
    Joined: Feb 4, 2007
    Messages: 3,742
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Makamanda wa polisi Tanzania wanatumia Hotmail, Yahoo, Gmail na Lycos.

    Kazi tunayo!
     
Loading...