Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Polisi na UDSM

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Speaker, May 18, 2011.

  1. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #1
    May 18, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hivi ndo tuseme Dar hiii hakuna mapori ya kufundishia
    polisi kutumia siraha?
    Naamini kabisa kwamba,hadi unafikia kuvaa magwanda ya polisi
    na kubeba siraha unakuwa unajua jinsi ya kuitumia!

    Kweli kabisa,nasoma room namba 101 afu room namba 102 kuna
    polisi wanafundishwa kushika bastola mnataka tusomeje?
    Au kwa kua hakuna watoto wa raisi na mawaziri hapa?

    Vipi kama kuna risasi bahati mbaya mkaanza kupiga makelele yenu hapa?
    Hatuja zoea kusoma na kuona magwanda kila mahari,...
    hamchelewi kupiga risasi hewani makusudi afu mkasema
    mlisahau kutoa risasi zote!

    Sio fair,msipanikishe watu wakiwa wanasoma bana,..
    kuna mapori kibao,..vyuo vya mafunzo ya polisi vimejaa!

    Hamkawii kutunyakua vi-laptop vyetu kwa kututishia mibastola yenu
     
  2. F

    FredKavishe Verified User

    #2
    May 18, 2011
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 1,067
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hahaha hii ndo tz shamba la bibi kila kitu possible
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    May 18, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,148
    Likes Received: 5,695
    Trophy Points: 280
    mkuu Speaker sijakupata vizuri unamaanisha kua mafunzo ya polisi/kijeshi hapo UDSM?
     
  4. R

    Rweye JF-Expert Member

    #4
    May 18, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,669
    Likes Received: 1,239
    Trophy Points: 280
    Ina maana depo imehamishiwa chuoni?...hiyo ni bab kubwa
     
  5. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #5
    May 18, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Sijakosea Saint Ivuga,..
    jana walikua wamejaa Nkurumah,..
    na last week walikua wanatumia darasa moja huku coet,..

    Wengi tulijua kawaida,ila leo nilipo ona mabunduki na mabastola
    tena mbaya zaidi ni kama wanaelekezwa kushika duh,...

    They are about to create a panic,watu watashindwa kusoma hapa
     
  6. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #6
    May 18, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,148
    Likes Received: 5,695
    Trophy Points: 280
    maeneo yameisha hapa tz labda, na kama hali ndio hiyo aanawea kupikwa mtu risasi kwa bahati mbaya, mabomu ambayo yanakaa kwenye ghala yaliachwa hadi yakajilipukia yenyewe sasa watashindwaje kupiga mtu risasi kwa bahati mabya na badae wakaja na kuomba msamaha tu mambo yakaisha?
    Waziri wa mambo ya ndani is not existing by the way
     
  7. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #7
    May 18, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,148
    Likes Received: 5,695
    Trophy Points: 280
    kwani UDSM hakuna utawala? au mkuu wenu anaona ni sifa watu wenye silaha kuja nazo kupiga misele hapo UDSM kwenye eneo la chuo , eneo ambalo linatakiwa liwe tulivu
     
  8. THINKINGBEING

    THINKINGBEING JF-Expert Member

    #8
    May 18, 2011
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 2,330
    Likes Received: 581
    Trophy Points: 280
    Baada ya serikali kutoridhishwa na mwenendo wa wanafunzi wa UDSM hasa kwa haka kautamaduni kakuwazomea viongozi wa CCM wanapokuwa kwenye mijadala hapo chuoni,serikali imeamua kukigeuza chuo hicho kuwa chuo cha mafunzo ya jeshi la polisi.
    Nitawapatia SOURCE badae.
     
  9. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #9
    May 18, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    hiko ni chuo kaka,may be jamaa wanapata digrii za kupiga risasi.just wait unaweza kuwaona wakigraduate novemba hapohapo.
     
  10. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #10
    May 18, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180

    Labda serikali ya chama cha magamba wamegues kwamba UDSM ni chuo cha wachagga! hawakawii kuzilipua kama Arusha vile!
     
  11. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #11
    May 18, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,148
    Likes Received: 5,695
    Trophy Points: 280
    offcourse Chagza bila shaka ni wengi pale UDSM ukilinganisha-
    so chagaz=chadema(zitto,mnyika,slaa,safari,mbowe etc) all these guys are chagaz acoording to chama cha magamba
     
  12. Felixonfellix

    Felixonfellix JF-Expert Member

    #12
    May 18, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 1,682
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mmmmmmhhhhhhh
    angalieni vijana
    mkandala asijewafanyi?
    kwa sheria zipi aruhusu jambo hilo?
    kazi ipo tz
     
Loading...