Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Polisi na rb

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by JAYJAY, Sep 13, 2010.

  1. JAYJAY

    JAYJAY JF-Expert Member

    #1
    Sep 13, 2010
    Joined: Oct 31, 2008
    Messages: 1,968
    Likes Received: 491
    Trophy Points: 180
    kuna tukio moja ambalo jamaa alipigwa na jamaa mwingine, kisha yule mkosaji akakimbilia kituo cha polisi kuripoti kabla ya yule aliyejeruhiwa, na yule aliyejeruhiwa alipofika akawekwa selo kabla ya baadae kutolewa. hivi RB kwa nini inatumika kukomoana.
     
  2. Lutala

    Lutala JF-Expert Member

    #2
    Sep 13, 2010
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 823
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Unajua jeshi la polisi ni wababaishaji tu. unajua kumrundika mtu ndani sio jambo linalokuja moja kwa moja. Mtu anasekwa ndani kama inaonekana ni hatari au anaweza kutoroka na mambo mengine . Ndo maana kuna kila kile kipengele chamtu kujidhamini mwenyewe. Jamaa wanatumia kipengele cha kurundika watu ndani ili kujiongezea kipato kwani serikali haiwali[pi vizuri.
     
  3. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #3
    Sep 13, 2010
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Polisi!
    Kuingia bure, kutoka ........................
     
Loading...