Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Polisi na PF3, ni unyama au ushenzi - Mwema tusaidieni

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mag3, Dec 29, 2009.

  1. Mag3

    Mag3 JF Gold Member

    #1
    Dec 29, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 7,549
    Likes Received: 2,478
    Trophy Points: 280
    Mtu anafikishwa hospitalini akiwa hoi bin taabani, eti matibabu hapati mpaka PF3 kutoka polisi. Nimetembea sehemu nyingi duniani na jukumu la kwanza la vituo vya afya ni kusave life. Hapa kwetu TZ ni ama kwanza pesa au PF3 ndio maisha ya mgonjwa yaokolewe. Je, huu ni ujinga, unyama au ushenzi kwani jukumu la msingi la serikali yoyote ni kuokoa/kulinda maisha ya wananchi wake. Hebu shuhudieni hapa;
    Pamoja na yote sijui CCM wanaingiaje hapa, duh !
     
  2. Pakawa

    Pakawa JF-Expert Member

    #2
    Dec 29, 2009
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 2,226
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    PF3 ni UNYAMA.
     
Loading...