Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Polisi na kauli ya kijinga......

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Crucifix, Oct 16, 2012.

  1. Crucifix

    Crucifix JF-Expert Member

    #1
    Oct 16, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 1,618
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    "Tunawahakikishieni tutawakamata waliomuua Barlow!" duh!

    Kama mna hakika kwa nini msiwakamate kwanza kisha ndio mtujuze? Kama mna uhakika, kwa nini mnakimbilia kutafuta msaada Interpol? Kauli kama hizo hutolewa na wanasiasa, tena nao hutumia neno 'tutajitahidi kuwakamata au tutatumia kila uwezo tulionao kuwakamata. Polisi mnakuja na hakikisho utadhani mmekuwa wanajimu!!!!

    Natoa wito mapolisi wasipewe mic kwenye hadhara yoyote walau kwa miaka 2.......mbona wahalifu wengi tu mmeshindwa kabisa kuwakamata?
     
  2. K

    KWA MSISI Member

    #2
    Oct 16, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 73
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi Daudi Mwangosi aliuwawa na akina-nani vile?!je wamekamatwa wote?mkuki kwa nguruwe kwa binadamu...............
     
  3. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #3
    Oct 16, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,462
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    yana uhakika kwa sababu yenyewe ndio yalouwa.
    So yanajijuwa...
     
  4. M

    Mtoto wa tembo Senior Member

    #4
    Oct 16, 2012
    Joined: Oct 4, 2012
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Walisema watamkamata ponda,ambae wanajua mpaka anapolala,alakini wameshindwa.sasa hao waliofanya huo uhalifu hawamjui wataweza vipi......ikiwa wanaemjua wameshindwa kumshika how come huyu wasiemjua....??
     
  5. F

    Fitinamwiko JF-Expert Member

    #5
    Oct 16, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 4,605
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    cop killer got killed.
    wakiacha ubabe na kufanya kazi kwa maadili ya fani na taaluma ya kuwalinda wananchi, nasi pia tutawalinda.
    Vinginevyo jino kwa jino
     
  6. G

    Gwakisa Mwandule JF-Expert Member

    #6
    Oct 16, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Na wakifanya mchezo wataendelea kufa kama kawa maana tunauchungu na mwangosi mbona hawamuongelei Wafe tuu!
     
  7. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #7
    Oct 16, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Ponda atakamatwa wakati wowote........Kova.

    Hawa polisi ni sawa na Nape!.. wanaropoka ropoka tu!
     
  8. M

    Mercyless JF-Expert Member

    #8
    Oct 16, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 642
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tutangazieni na hatua mlizochukua kwa wauaji wa Msafiri Mbwambo wa Arumeru wanaosemekana wametoroka.
     
  9. BIN BOR

    BIN BOR JF-Expert Member

    #9
    Oct 16, 2012
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    kwani bado hawajamshika?
     
  10. Mag3

    Mag3 JF Gold Member

    #10
    Oct 16, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 7,565
    Likes Received: 2,515
    Trophy Points: 280
    We acha tu, ni Tanzania tu unaweza kukuta hawa vichaa ndani vyombo vya ulinzi na usalama;

    [​IMG]

    Mnadhimu MKuu wa Jeshi Luteni Jenerali Abdulrahman Shimbo (kushoto) akitoa vitisho kwa wananchi alipoongea na vyombo vya habari mjini Dar es Salaam October 1, 2010 kuhusu uchaguzi Mkuu...pamoja naye ni Kamishna wa Polisi (DCP) Venance Tossi. Sasa, jeshi na siasa wapi na wapi!
     
  11. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #11
    Oct 17, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Wamshike kwani walikuwa wanamaanisha?
    wamezoea kuropoka tu mambo hovyo hovyo!
     
  12. S

    SINDBARD Member

    #12
    Oct 17, 2012
    Joined: Oct 5, 2012
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Muanze kwanza waliomuuwa mwangosi akiwa kazini halafu polisi ndipo wachunguze kitu kizito kilichokatiza uhai wa barlow muda huo alikuwa job? Au.....
     
  13. Domy

    Domy JF-Expert Member

    #13
    Oct 17, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 4,702
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwanza wawakamate wana makosa gani? hiyo inaitwa ngoma droo
     
  14. mikonomiwili

    mikonomiwili JF-Expert Member

    #14
    Oct 17, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 274
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mbona wale walio uakijana wa Arusha walitoroka na leo kimya sijasikia kama alipatikana ama hajapatikana

    wanatengeneza movi nyingine hapa

    kama sugu alivyo waambia ile singo ya ulimboka haikueleweka warudi studio watengeneze upya
     
  15. mkandaboy

    mkandaboy JF-Expert Member

    #15
    Oct 17, 2012
    Joined: Jan 19, 2012
    Messages: 206
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ..Hata mie nilishangazwa sana na kauli ya DCI Manumba wakati wa kumuaga kamanda Barlow, alisema "Polisi italipiza kisasi kwa mauaji ya RPC Barlow"
     
  16. M

    MADORO Senior Member

    #16
    Oct 17, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 199
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ni wakati wa kuwashitaki hawa polisi kwa kauli zao zisizo za kitaalamu na zenye kila aina ya vitisho na uchochezi dhidi ya ubuinadamu
     
  17. BIN BOR

    BIN BOR JF-Expert Member

    #17
    Oct 17, 2012
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Aisee wamejaribu, nasikia wanamshikilia Ponda. Ila kuna dalili za kumwachia kwa sababu vibarghashia wametanda mji mzima na mawe
     
  18. USTAADHI

    USTAADHI JF-Expert Member

    #18
    Oct 17, 2012
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 1,518
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    wengine kumbe wakiuwawa ni sawa ispokuwa polisi tu !
     
  19. t

    tlc trans Member

    #19
    Oct 17, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    naona ponda wameshamrukia tayari... kumbe inawezekana!
     
  20. USTAADHI

    USTAADHI JF-Expert Member

    #20
    Oct 17, 2012
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 1,518
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    walipalilia udini wakakaaa sana upande wa waislam bila kujiuliza matunda yake sasa ngoja wale na wavune matunda ya udini na mambo yanaweza enda kama NIGERIA sasa watu watafutane sababu ya mtu 1 aliyetaka kwa stsili ya kizembe apate urais
     
Loading...