Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Polisi na chadema

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kibenya, Nov 29, 2010.

  1. k

    kibenya JF-Expert Member

    #1
    Nov 29, 2010
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 350
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kuzuiwa kwa mikutano ya chadema majimboni kwasababu za kiusalama inamaana polisi wangezidiwa nguvu na waarifu au hawakutaka kulinda mikutano ya chadema.kama kuna ukweli rais atangaze hali ya hatari mwanza,mbeya,musoma,dar(segerea),rukwa,iringa,babati na mpanda
     
  2. minda

    minda JF-Expert Member

    #2
    Nov 29, 2010
    Joined: Oct 2, 2009
    Messages: 1,065
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    polisi wametoa sababu gani kuzuia mikutano tajwa?
     
  3. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #3
    Nov 29, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,982
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    ni fitna za mafisadi hamna sababu ya msingi
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Nov 29, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,023
    Likes Received: 5,187
    Trophy Points: 280
    CCM ndio inayoshika dola.
    Hivyo basi waliozua mikutano ya CHADEMA ni CCM .
    polisi wao ni kama jibwa, linatuymwa tu
     
  5. FarLeftist

    FarLeftist JF-Expert Member

    #5
    Nov 29, 2010
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 362
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    wanajua asilimia zitapanda....
     
  6. s

    seniorita JF-Expert Member

    #6
    Nov 29, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 674
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Haswa, na kwa kawaida mbwa lazima alinde master wake....yeye hawezi kufanya kazi kwa ridhaa yake ila ya bwana wake....
     
Loading...