Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Polisi Mwanza wazuia kufanyika kwa mkutano wa M4C

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by USTAADHI, Aug 28, 2012.

  1. USTAADHI

    USTAADHI JF-Expert Member

    #1
    Aug 28, 2012
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 1,518
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Katika kile kinachoonesha kuwa ni mwendelezo wa jeshi la polisi kuitikia maelekezo bila kutafakari madhara yake leo asubuhi jeshi la polisi wilaya ya Nyamagana wameamua kuzuia mkutano wa hadhara uliokuwa ufanyike kwenye viwanja vya Sahara kwa sababu za kutokuwa na polisi wa kulinda mkutano.

    Hali kadhalika ni kupisha zoezi la sensa kuendelea ilihali tayari maandalizi ya mkutano yalipangwa mapema na polisi wakaomba ufanyike leo.

    Hoja hii imeleta mtafaruku mkubwa kati ya viongozi hao wa CHADEMA waliokuwa wanaongozwa na mh WENJE(MBUNGE),na mh JOHN HECHE SUGUTA (MWKT WA VIJANA TAIFA) katibu wa chadema mkoa MSHUMBUSI.

    "KUNA UTATA HAPA AMBAO UNAAMBATANA NA MAELEKEZO MBUNGE HAWEZI KUZUILIWA KUZUNGUMZA NA WATU WAKATI ANACHOTAKIWA KUFANYA NI KURUDISHA MAJIBU YA NINI MWELEKEO WA JIMBO KIMAENDELEO NAWAHAKIKISHIA WATU WANGU KUSANYIKENI IPASAVYO TUZUNGUMZE" - WENJE

    "MIMI NADHANI POLISI MLICHOTUMWA HAMTAFANIKIWA MIMI NILISHAJUA KUWA KWA SASA MNATEKELEZA YA CCM, SWALA LA MKUTANO NI LA KISHERIA NA TUMEFUATA TARATIBU ZOTE MKUTANO UKO PALE PALE"
    HECHE

    NTAWAJUZA ZAIDI NINI KITAJIRI

     
  2. Communist

    Communist JF-Expert Member

    #2
    Aug 28, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 5,392
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Haya ukaburu umepamba moto, sasa tufanyaje.
     
  3. k

    karatta Senior Member

    #3
    Aug 28, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 110
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    we r waiting
     
  4. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #4
    Aug 28, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Pinda unalipeleka wapi hili taifa?
     
  5. a

    afwe JF-Expert Member

    #5
    Aug 28, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 4,052
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    Polisi! polisi! polisi! ni jeshi gani hili linalotii bila kutumia akili?
     
  6. Communist

    Communist JF-Expert Member

    #6
    Aug 28, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 5,392
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Takukuru nahisi hapa kuna harufu ya rushwa kotoka kwa Makaburu weusi wa Tanzania.
     
  7. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #7
    Aug 28, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135

    .....[/QUOTE]

    Hakuna maandamano yasiyo fuata utaratibu, zoezi la sensa ni la muhimu zaidi na la kitaifa kuzidi maandamano ya CDM. Polisi msiogope mtu kwenye kutekeleza sheria hata awe nani, waki beep nyie pigeni km jana morogoro.

    Kwani sasa yaonyesha watu wanataka madaraka na umaarufu kwa nguvu. Msiogope mtu, tekelezeni sheria na mdhibiti hali kwa njia yoyote. Hii ni nchi ya utawala wa sheria , si nchi yakuongozwa kihuni huni.

     
  8. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #8
    Aug 28, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Pass za Form IV za kujiunga na kazi ya upolisi zipandishwe mpaka pt 24, ikihusisha credit (C) ya English na Hesabu. Polisi wengi wa vyeo vya chini wana uwezo mdogo sana wa kufikiri; wao ni kwata na kupiga.
     
  9. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #9
    Aug 28, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Sheria lazima ifuatwe, na hakuna maandamano bila kibali. Na polisi wako kamili gado, hata nzi hata sogea

     
  10. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #10
    Aug 28, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,585
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Hawa jamaa wanaweweseka hawa.
     
  11. k

    karatta Senior Member

    #11
    Aug 28, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 110
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    polisi wanatekeleza ilani ya chama tawala,coz pinda alisema,kama wakuu wa wilaya na mikoa wanatekeleza ilani chama na hoa hao ni wenyeviti wa kamati ya ulinzi na usalama what do u think!
     
  12. Nyetk

    Nyetk JF-Expert Member

    #12
    Aug 28, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 1,366
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Kila mara polisi wa kuzuia mkutano wapo, wa kuloinda ndo hawapo! Mtatuua sana kwa ufedhuri huu!
     
  13. mamaWILLE

    mamaWILLE Senior Member

    #13
    Aug 28, 2012
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 149
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    kwenu ndio wahuni
     
  14. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #14
    Aug 28, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135

    'Uhuru bila mipaka ni sawa sawa na utumwa, na demokrasia bila mipaka ni sawa sawa na wenda wazimu' JK Nyerere.

     
  15. Dullo

    Dullo JF-Expert Member

    #15
    Aug 28, 2012
    Joined: Oct 24, 2009
    Messages: 252
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawana polisi wa kulinda mkutano lakini polisi wa kuua raia wanao, hivi hawa jamaa huwa hawapimi maneno wanayoongea?? Hatari sana!
     
  16. KML

    KML JF-Expert Member

    #16
    Aug 28, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 862
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    yani kuna watu wana comment kama wamewwekewa mavi midomoni
     
  17. E

    EMMANUEL NSAMBI JF-Expert Member

    #17
    Aug 28, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 402
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nawahakikishia jinsi ambavyo polisi wanahaha kwa yaliyotokea Morogoro hawatathubutu kufanya tena ujinga wao.Songeni mbele mpka kieleweke.

    Hata makaburu kule south Afrika walipata support kutoka kwa weusi wachache ambao ni wanafiki,lakini sasa aibu iko kwao na kizazi chao. Iko siku familia ya akina Chagonja,Mwema na Shigolile watakosa amani.
     
  18. M

    Mkwe21 JF-Expert Member

    #18
    Aug 28, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,406
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Yote Haya ni maelekezo ya Pinda!! Na liwalo na liwe!! Duh sijui kama tutafika!!
     
  19. I

    Iramba Junior Member

    #19
    Aug 28, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ......[/QUOTE]

    Ndugu yangu hata kama unatumwa jaribu kuilazimisha akili yako japo itafakari zaidi.
     
  20. M

    Mkwe21 JF-Expert Member

    #20
    Aug 28, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,406
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Pia nasikia Huko Morogoro kuna Uhuni umefanyika na Magazeti yote yenye Taarifa za yaliyotokea Jana Hayapo Mtaani!! Sijajua nani Kayanunua kwa Jumla!! Hadi Aibu!!
     
Loading...