Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

POLISI Mwanza Wapiga STOP Mkutano wa Hadhara wa CHAGULANI: Hofu ya makundi yatanda CDM

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by GHOST RYDER, Sep 13, 2012.

  1. GHOST RYDER

    GHOST RYDER JF-Expert Member

    #1
    Sep 13, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 1,025
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    POLISI Mwanza Wapiga STOP Mkutano wa Hadhara wa CHAGULANI:
    • Hofu ya makundi yatanda CDM
    • Kambi za wanasiasa wenye uchu na mapandikizi Kukitafuna Chama

    Kuna kila dalili za wazi kuwa zile kambi mbili ambazo zimekuwa zikitajwa kuitafuna CDM katika Mkoa wa Mwanza zinaendelea kuimarika hasa baada ya maamuzi ya kuondosha mapandikizi kulikofanywa na kamti kuu.

    GR anaendelea kusaka kiini cha kambi hizi na athari zake katika majaaliw ya CDM mwanza (tutakutana katika thread nyingine juu ya hili)

    Hadhari kubwa na mashaka yanaelekezwa kwa Viongozi wa CDM ambao mara kadhaa wameshutumiwa hapa jamvini kwa kuendekeza makundi na kuonyesha dhahiri ulafi wa madaraka ambao umeendelea kuwa kansa inayoutafuna umahiri na kasi ya CDM katika baadhi ya maeneo Nchini ambayo mtandao wao unaonekana kushamiri huku Mwanza ikiwa moja ya vitovu vya uasi huu.

    Mdi haya ambayo yamekiwa yakipuuzwa au hata kupewa majibu mepesi wakti mwingine sasa ni wazi kuwa hatua za madhubuti zinahitajika kama ninavyojidhihiri kwenye my take hapo chini.

    Hapa tunaguswa na uamuzi huu wa siku chache Baada ya kuenguliwa uanachama wa CDM kwa madai ya kukiuka kanuni na miongozo ya Chama, Chagulani Ibrahim Adam pamoja na Henry Matata walipanga kufanya mkutano wa hadhara jijini Mwanza kuelezea mustakbal wao baada ya uamuzi wa kamati kuu ya CDM.

    Chanzo cha GR kutoka Jeshi la Polisi Mwanza(Jina linahifadhiwa) kililazimika kusitisha mkutano huo kutokana na kuwepo na tetesi za kugawanyika kwa makundi ya wafuasi wa CDM huku kundi jingine linalomuunga mkono Mmoja wa Viongozi wa Chama hicho (jina linahifadhiwa hadi kukamilika kwa uchunguzi wa madai haya) anayedaiwa kuwa na bifu la muda mrefu na kambi inayomuunga mkono Chagulani.

    Katika hatua nyingine inasemekana kuwa wanasiasa hao waliopokwa uanachama watakutana leo na mwanasheria wao kujipanga kufungua madai ambayo GR na wanyetishaje wake huko mza hawajayabaini ila harakati zikifanikiwa tutakutana nayo hapa jamvini.

    My Take


    1. CDM msiridhike na maamuzi ya kamati kuu fuatilieni matokeo baada ya maamuzi haya kuepusha dalili za makundi katika chama kama ambayo yanawatafuna nyinyiemi kwa sasa.
    2. Chagulani sijui kama uamuzi huu ulikuwa wa busara kwa sasa?

    <font size="3">





    ADIOS
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Communist

    Communist JF-Expert Member

    #2
    Sep 13, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 5,392
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Kamati kuu ina bosi wake, hakuna matata.
     
  3. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #3
    Sep 13, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Tatizo chama kizmezidi sana kuwachekea sana mapandikizi yakiongozwa na Zitto, pia hawa madogo wote wanapata kiburi kutoka kwa Zitto.... Na kama chama kitawachekea na kuondoa vidagaa vidogo vidogo( chagulani na henry) pia na kuwaacha mapapa kama( Zitto) basi mwisho wa siku chama kitaisoma namba tu.....................

    Pia chama kiwafatilie zaidi na kuwaondoa mara moja vijana njaa ndani ya CDM.

    Period...
     
  4. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #4
    Sep 13, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,038
    Likes Received: 375
    Trophy Points: 180
    tutasafiri tena kwenda kupigia kura chadema. Ondoa makundi hayo
     
  5. GHOST RYDER

    GHOST RYDER JF-Expert Member

    #5
    Sep 13, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 1,025
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Mhhhhhh
     
  6. GHOST RYDER

    GHOST RYDER JF-Expert Member

    #6
    Sep 13, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 1,025
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135

    Nachelea kutaja majina kwa kuwa sijapata maandishi yanayothibitisha kuwepo na mtandao huu pandikizi. Najiuliza intelijensia ya chama ipo kweli?????
     
  7. GHOST RYDER

    GHOST RYDER JF-Expert Member

    #7
    Sep 13, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 1,025
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Ila ni dhahiri kwa hatua hii makali ya bosi yatakuwa butu kwa sasa maana kashindwa kutanzua sintofahamu hii
     
  8. Jodoki Kalimilo

    Jodoki Kalimilo JF-Expert Member

    #8
    Sep 13, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 6,722
    Likes Received: 237
    Trophy Points: 160
    Ndio ukomavu wa kisiasa huu mtu akienda kinyume kinachotakiwa ni kufanya maamuzi magumu japokuwa yanakitia doa chama lakini mwisho wa siku nidhamu inakuwepo na sio wanakaa na kuanza kumwona mwenzao hivyo wanazungumza tu matatizo yao ndani ya chama
     
  9. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #9
    Sep 13, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,889
    Likes Received: 1,323
    Trophy Points: 280
    wataishia kuomba msamaha kama wale madiwani wa arusha...kwenye msafara wa mamba na kenge wamo,wengine wanavumiliwa wengine wanatoswa,..hapo ndo wasiwasi wangu.,naona kuna double standard fulani sababu mtu kama shibuda alitakiwa awe analima pamba shambani kwake by now.
     
  10. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #10
    Sep 13, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Hakuna litakalo haribika!!
     
  11. f

    fered mbataa JF-Expert Member

    #11
    Sep 13, 2012
    Joined: Feb 19, 2012
    Messages: 240
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wakati mwingine tuwe watu wakutafakari sio maamuzi ya cc yanafaa sioni sababu ya kufukuzwa uwanachama mtu anapokosea. Hii ni sababu ya vyeo vya juu kugombaniwa, maslahi ya mtu binafsi Hapo mbele sana kuliko taifa ubabe nao uwahadaa walio cc, wanatoa maamuzi ya ubabe sababu ya nafasi walizopo, kama kweli mnatimua vijipandikizi vya ccm anza na shibuda mbowe, yeye amewapinga hadharani tena maamuzi ya chama mf bungeni Hapo ndo ntaamini hamna uchu wa madaraka ila mnajenga nchi, binafsi ni follower wa highness na wenje na nipo ilemela ila haya maamuzi sijaridhika nayo. tafakarini
     
  12. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #12
    Sep 13, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,769
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    fukuza mapandikizi yote ndani ya chadema
     
  13. GHOST RYDER

    GHOST RYDER JF-Expert Member

    #13
    Sep 13, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 1,025
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Kumbe Highness nae ana jeshi jingine? Lakini nionavyo na kama ulivyo ulingo wa siasa si vibaya kuwa na kambi ila muhimu ni mgongano wenu wa kimasilahi una athari na manufaa kw kiasi gani katika Chama.

    Sijui mnalitazamaje hili suala la matabaka kwa majaaliwa ya umoja wa CDM mza?
     
  14. GHOST RYDER

    GHOST RYDER JF-Expert Member

    #14
    Sep 13, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 1,025
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Am afraid somebody is accessing LivepoolFC account!
     
  15. GHOST RYDER

    GHOST RYDER JF-Expert Member

    #15
    Sep 13, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 1,025
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Hivi ni kweli hawajulikani hadi kuwasaka kwa tochi mchana kweupe? Tatizo naloliona hapa itakuwa vigumu kuwadisattach mapandikizi na siasa makundi rika.
     
  16. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #16
    Sep 13, 2012
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Wapiga kura wa Igoma wana maoni gani kuhusu jambo ili.
     
  17. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #17
    Sep 13, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 10,989
    Likes Received: 1,859
    Trophy Points: 280
    Nashangazwa na jambo moja! Kwanini CDM wanashindwa kuvunja migawanyiko kama hii mapema? Tunadhani 2015 ni mbali? Viongozi wanaposhindwa kuchukua hatua mapema kwa wanachama wasio waaminifu watafanya nini tukiwapa serikali? Huu mwendo huu mbona unataka kufanana na CCM iliyolea madogo kwa muda mrefu sasa yameisambaratisha.

    Kwanza maamuzi ya kamati kuu yamechukua muda mno kwa mambo yaliyo wazi kikanuni! Si ndio haya haya ya tume za CCM tunazopigia kelele?

    Kufukuza wanachama haitoshi,lazima ufanyike usafi kweli kweli kuelekea 2015 otherwise tutawakatisha tamaa wananchi!
     
  18. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #18
    Sep 13, 2012
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,507
    Trophy Points: 280
    Ni kweli jana mkutano ungefanyika kungechafuka mwanza.Zitto alikimbia kamati kuuu hakuwepo kwa nini?
     
  19. m

    mjuaji Senior Member

    #19
    Sep 13, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ccm igeni cdm.waloshindikana fukuza.chagulani ana uroho wa madaraka.amia kwa nape
     
  20. GHOST RYDER

    GHOST RYDER JF-Expert Member

    #20
    Sep 13, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 1,025
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Nahisi MwanaBodi Swali lingependeza kama lingesomeka hivi: Sample ya Igoma kwenye population ya CDM inaakisi chimbuko la kansa ipi ndani ya chama ambayo bila shaka mjadala huu unaweza kuwa muendelezo wa kusaka mwarobaini wake.
     
Loading...