Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Polisi Mwanamke Mwenye Pepo la Ngono Asimamishwa Kazi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by MziziMkavu, Mar 8, 2010.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Mar 8, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,550
    Likes Received: 2,823
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    Jessica Parfrey Sunday, March 07, 2010 4:00 AM
    Afisa mmoja wa polisi mwanamke wa nchini Australia amesimamishwa kazi kutokana na usumbufu anaowapa maafisa wa polisi wa kiume kwa kuwabembeleza afanye nao mapenzi. Afisa wa polisi Jessica Parfrey mwenye umri wa miaka 19, amesimamishwa kazi kutokana na usumbufu anaowapa maafisa wenzake wa kiume kwa kuwataka afanye nao mapenzi.

    Ndani ya siku chache za kuanza kazi kama afisa wa polisi wa mjini Sydney nchini Australia, Jessica alimtongoza bosi wake akimwambia kuwa "Kila mtu anajua kuwa unatakiwa uwe na uhusiano wa kimapenzi na mfanyakazi mwenzako".

    Mwezi mmoja baada ya kuona bosi wake hana dalili zozote za kukubali, Jessica alimfuata na kumwambia "Mimi ni msichana mwenye umri wa miaka 19, unaonaje tukifanya mapenzi tu, hivi wewe una matatizo gani?"

    Mahakama ya mambo ya kazi iliambiwa pia kuwa Jessica alifanya mapenzi na afisa mwingine wa polisi kwenye choo cha baa.

    Jessica hakuishia hapo, alimsumbua afisa mwingine mwanaume wa polisi kwa kumpigia simu mara 12 na kumtumia meseji sita kabla ya kumuahidi kumsaidia afisa huyo kwenye mtihani wake wa mambo ya polisi. Jessica alimwambia afisa huyo kuwa kwa kila swali moja atakalopata basi yeye atasaula nguo yake moja. Afisa huyo alikataa dili hilo.

    Awali Jessica alisimamishwa kazi mwishoni mwa mwaka 2007 lakini alikata rufaa akisema kuwa matukio ya yeye kuwataka maafisa wenzake yalitokea wakati wakiwa baa nje ya muda wa kazi.

    Mahakama ya kazi ya mjini Sydney ilitoa uamuzi wake juzi na kuitupilia mbali rufaa ya Jessica.

    Mahakama hiyo iliunga mkono hukumu iliyotolewa awali ya kumfukuza kazi Jessica kwa kukiuka maadili ya kazi na kuwasumbua maafisa wenzake.
     
  2. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #2
    Mar 8, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Duh, kaazi kwelikweli. Wampeleke kwa pastor Hummer akaombewe.
     
  3. Sydney

    Sydney Senior Member

    #3
    Mar 8, 2010
    Joined: Nov 10, 2009
    Messages: 154
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyo dada ni hatari, maana katika dunia ya leo hata kama sayansi na teknolojia imebadilisha mambo mengi lakini Jessica amepitiliza sasa jamani Du, hadi nahisi aibu!
     
  4. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #4
    Mar 8, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Angekuwa bongo huyo sidhani kama angefukuzwa kazi, ungeshangaa kukuta anakaribia kuwa IGP.
     
  5. T

    Tall JF-Expert Member

    #5
    Mar 8, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Unatakiwa
     
  6. T

    Tall JF-Expert Member

    #6
    Mar 8, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Unatakiwa uwe na tabia njema hata nje ya kazi zako,kwa namna fulani huko nje unamwakilisha mwajiri/ofisi/kampuni
     
  7. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #7
    Mar 8, 2010
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,464
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Wamelete Bongo huyo muone kazi yake, huchelewi kusikia amekuwa mbunge wa kuteuliwa!
     
  8. Tumsifu Samwel

    Tumsifu Samwel Verified User

    #8
    Mar 8, 2010
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 1,405
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    [​IMG]




    [​IMG]

    [​IMG]

    Jessica Parfrey outside court.


    Mrembo kama huyu angekuwa hapa Bongo mbona maafisa wetu wenge mfaidi sana na punde tu engepadishwa daraja.
     
  9. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #9
    Mar 8, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    DAH Nadhani angekuwa Bongo ofisi yeyote ile angekuwa deputy director/manager/msemaji wa Kampuni na safari kila siku za nje, wabongo wamemeza mkia wa fisi maji.
     
  10. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #10
    Mar 8, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    natamani angekuwepo kituo kidogo cha polisi pale kwa ali maua njia ya kwenda home kwangu..daaaaah ningemdandia mimi huyu
     
  11. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #11
    Mar 8, 2010
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Aletwe kwa majaribio.
     
  12. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #12
    Mar 8, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    mbona afisa mwenyewe mdogo mambo mazito dah!
     
  13. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #13
    Mar 8, 2010
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,543
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Demu mwenyewe bomba hivyo, anayejua email yake anipe nimuunganishe na mwanaume mwenye pepo kama yeye.
     
  14. Kaitaba

    Kaitaba JF-Expert Member

    #14
    Mar 8, 2010
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 928
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Ameonewa sana, kwani maandiko yanasemaje? mmepewa bure nanyi toeni bure, kosa lake nini?
     
  15. Limbani

    Limbani JF-Expert Member

    #15
    Mar 8, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 1,395
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Afisa huyu aletwe kwa kina Mwema na Kova mwenyewe atakiona cha moto! Nyama ya Afande..
     
  16. m

    mchajikobe JF-Expert Member

    #16
    Mar 8, 2010
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 1,980
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    Mi natamani ningekuwa ri afande pande zile!!
     
  17. M

    Mtu B JF-Expert Member

    #17
    Mar 8, 2010
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 922
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ama kweli penye miti hapana wajenzi!
     
  18. Soulbrother

    Soulbrother JF-Expert Member

    #18
    Mar 8, 2010
    Joined: Apr 14, 2009
    Messages: 409
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    anayehitaji contacts zake, nitumie PM haraka... :) vigezo na masharti kuzingatiwa
     
  19. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #19
    Mar 8, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Kaitaba si kiivyo ...
     
  20. y

    yegomwamba Member

    #20
    Mar 8, 2010
    Joined: Dec 31, 2009
    Messages: 90
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Huyo demu ana pepo la ngono anafaa kupepewa.Laiti angekuwa hapa bongo,angeteuliwa kushika wadhifa wa kamanda Kova.
     
Loading...