Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Polisi mwanamke kumpekua mwanaume

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by MPAMBANAJI.COM, Oct 24, 2011.

  1. MPAMBANAJI.COM

    MPAMBANAJI.COM JF-Expert Member

    #1
    Oct 24, 2011
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Katika hali isiyokua ya kawaida naambiwa hapa kituoni kuwa Polisi wa Jinsia ya KE anaruhusa ya kumpekua mwalifu mwanaume ila Polisi wa kiume hatakiwi kumpekuamwalifu mwanamke. je ni vigezo gani hasa vilitumika katika kuhalalisha hili?. Tambueni kuwa polisi wengine hawajaolewa na wanaweza kumpekua mhalifu katika hali ya faragha ambayo kwa bahati mbaya au nzuri ukute pia mtuhumiwa ni mkame wa muda mrefu.Sijui itakua aje hapa.WANASHERIA hapa vipi?. je hii ni sahihi au ni changamoto?
     
  2. b

    babojga Member

    #2
    Oct 24, 2011
    Joined: Oct 24, 2011
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wacha akupekue, akigusa mtambo shauri yake, stimu zikipanda mgeuze fasta umle!!!
     
  3. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #3
    Oct 24, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    mkuu hivi mwanamke akikupekua unajisikia vibaya au vizuri....what a good customer service!!!
     
  4. DASA

    DASA JF-Expert Member

    #4
    Oct 24, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 1,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Dah! kumbe wakati mwingine raha kwenda jela.
     
  5. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #5
    Oct 24, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,428
    Likes Received: 891
    Trophy Points: 280
    kwa mjibu wa sheria, ni sahihi. mwanamme akimpekuwa mwananmke, anaweza kushitakiwa kwa kosa la shambulio la aibu lakini mwanamke akimpekua, eti inakubalika.
    hivi mwanamke anapopekua, halafu mwanamme awe hajawahi kuguswa na mikono ya kike, halafu akadindisha/uume ukasimama JE SIYO SHAMBULIO LA AIBU kwa mwanamme? Mi naamini hapa waliobadilisha sheria ni hawa wanawake wanaharakati, ili walipize kisasi kwa wanaume.
    Na kibaya zaidi, polisi huwa hawana staha, akigundua umedindisha, yeye ataropoka jitu 'JITU LENYEWE LIKIGUSWA, LINADINDISHA"
     
Loading...