Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Polisi msimbazi aibu soma yanayotokea usiku

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by KALYOVATIPI, Apr 29, 2012.

  1. KALYOVATIPI

    KALYOVATIPI JF-Expert Member

    #1
    Apr 29, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,418
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    pale nyuma ya jengo la msimbazi polisi ni mahala ambapo labda kungefilika ni salama lakin ni kinyume ifikapo saa za usiku kuna vitendo vya ukabaji na ushoga nina uhakika polisi wanalijua hilo kwa sababu ni umbali kama wa mita kumi na sehemu wanazoish na sijui kwa nini wanafumbia macho najenga wasiwasi kwamba wanahusika na haya mambo
     
  2. M

    Mbuli Member

    #2
    Apr 29, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 80
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    unauliza tena. Polis haohao ndio mashoga na majambazi.
     
  3. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #3
    Apr 29, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,200
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    Ooh...oooh!!Kawaida yao, labda hao "vibaka" wangekuwa wapinzani wangeshuulika.
     
  4. Straddler

    Straddler JF-Expert Member

    #4
    Apr 29, 2012
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 718
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Unategemea nini kutoka kwa watu wanaoshindwa hata kusafisha mazingira ya nyumba wanazoishi?
     
  5. e

    emmz'd Member

    #5
    Apr 29, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wako bize na taarifa za kiintelijensia kuhusu siasa za upinzani hayo mengine hayawahusu.
     
  6. KALYOVATIPI

    KALYOVATIPI JF-Expert Member

    #6
    Apr 29, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,418
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Na ushoga kaka? Yan kuna wasen** kama tunaishi enzi za sodoma
     
  7. Mzalendo Mkuu

    Mzalendo Mkuu JF-Expert Member

    #7
    Apr 29, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 722
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Matatizo ya polisi yatakuja mengi sana. Hebu fikiria: viongozi wakiwashindwa watoto wao wanawapeleka polisi. Inashangaza sana. Hivyo polisi ni mkusanyko wa vijana walioshindikana kwa wazazi wao. matatizo ni makubwa zaidi.
     
  8. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #8
    Apr 29, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,225
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 180
    wamekukaba mkuu??mbona ni watoto wa polisi haohao hapo quarter
     
  9. KALYOVATIPI

    KALYOVATIPI JF-Expert Member

    #9
    Apr 29, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,418
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    walimkaba rafiki yangu ramso haf nikaenda mgahbwani nikasikia watu wanapasifu
     
  10. KISHOKA_ZUMBU

    KISHOKA_ZUMBU Senior Member

    #10
    Apr 29, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 149
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    :frusty: HII NI AIBU KWA TAIFA LETU, USALAMA GANI HUO SASA???????
     
  11. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #11
    Apr 29, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    eh sa ka mtu anakabwa karibia na kituo cha polisi sasa huko mtaani kwengine kutakuaje
     
  12. k

    kaeso JF-Expert Member

    #12
    Apr 29, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 551
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hapo askari watakuwa wanahusika moja kwa moja...
     
  13. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #13
    Apr 29, 2012
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Walimkaba pekee au na ku-Cameroon pia?
     
  14. KALYOVATIPI

    KALYOVATIPI JF-Expert Member

    #14
    Apr 29, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,418
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    unaambiwa kuna mashoga wana camerooniana wao kwa wao
     
  15. Kalumbesa

    Kalumbesa JF-Expert Member

    #15
    Apr 29, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,007
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kwa hali mbaya ya askari wetu,kiuchumi utakuwa na uhakika gani kwamba baadhi yao hawajajiajiri katika huo ukabaji?kama mashoga wapo hapo basi ujue wanapata wateja hapo,sasa usiulize nani mteja,maana hata wewe ukianza biashara yako leo si lazima utaisogeza karibu na wateja wako ili ishamiri nawe ufanikiwe!
     
  16. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #16
    Apr 29, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Umechukua hatua gani ili solve that issue apart frrm osting here? Ungepiga hata picha ya hao machangudoa na mashoga maana wengine hatupo dar!
     
  17. K

    Katambao Member

    #17
    Apr 29, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kalagabao hyo!...
     
  18. KALYOVATIPI

    KALYOVATIPI JF-Expert Member

    #18
    Apr 29, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,418
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    ningetumia kifaa gani kupiga picha ikiwa simu unayo mfukoni tu unakabwa au unataka waniue ka na si kila taarifa ije na picha tujenge utamaduni wa kuaminiana sisi ni magreat thinker
     
  19. KALYOVATIPI

    KALYOVATIPI JF-Expert Member

    #19
    Apr 29, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,418
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    siku ukija dar katiza mida ya saa nne usiku
     
Loading...