Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Polisi Msijisahau Tanzania ni yenu pia

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Muke Ya Muzungu, Feb 9, 2012.

  1. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #1
    Feb 9, 2012
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Ndugu zetu polisi wanatabia ya kuwanyanyasa wananchi, hata sasa hivi watu wanapokufa muhimbili, wao wanazuia maandamano. Sijui ni kwa maanufaa ya nani wakati ni ndugu zao pia wanaokufa mahospitalini. Kwanza maisha mnayoishi ni ya kusikitisha. Fikirieni Tanzania mtakayowaachia watoto wenu. Msikubali kutumika kwa kuwaua ndugu zenu wanatafuta haki kwa wote. Hao viongozi ni wa muda tu, Tanzania itabaki pale pale
    Muigeni Mama Hellen Kijo- Bisimba aliyewaonyesheeni Njia kwa kuwa tayari kufa kwa ajili ya nchi yake. Badilikeni, siku yenu ya kufa ikifika hakuna hata kiongozi mmoja wa CCM atakaye kuja kwenye mazishi yenu. Hacheni mambo ya unyanyasaji, Wakumbukeni wana libya, Misri pamoja na Tunisia.......
    [​IMG]
    [​IMG]
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Feb 9, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,712
    Trophy Points: 280
    umenena vema muka ya muzungu
     
  3. IKHOIKHOI

    IKHOIKHOI JF-Expert Member

    #3
    Feb 9, 2012
    Joined: Jan 30, 2012
    Messages: 366
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hawa polisi kama vile wamerogwa,hawajielewi kuwa kinachodaiwa ni haki yao pia
     
  4. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #4
    Feb 9, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    wanasubiri wanachuo wagome wakawabake
     
  5. BabaH

    BabaH JF-Expert Member

    #5
    Feb 9, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 704
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mipolisi yote kuanzia mkuu wao, kova na mingine yote akili zao sio nzuri kabisa, watu wanatafuta maisha yawe bora kwa kila mtanzania kwa ktua presha, ili na wao waishi maisha ya binadamu, ila inakuja na kuanza kupiga watu tu
    kwani hamuwezi kutumia utaratibu mwingi?
    Said mwema kuwa macho, siku tutakapo amua kukufuata kwako, sijui utauwa watu wangapi kabla nawe hujafa.
     
  6. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #6
    Feb 9, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Uchaguzi ujao msikosee sasa
     
  7. kibhopile

    kibhopile JF-Expert Member

    #7
    Feb 9, 2012
    Joined: Aug 5, 2010
    Messages: 1,232
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    hivi police wa Tanzania wanatokea nchi gani vile???
     
  8. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #8
    Feb 9, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Kati ya watu ambao nawashangaa sana ni hawa Polisi, wana maisha duni mnoo lkn kila kukicha hawaachi kumtumikia huyu kafir anayeitwa serikali ya CCM
     
  9. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #9
    Feb 9, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,416
    Likes Received: 921
    Trophy Points: 280
    Labda wameridhika na maisha yao ya kuishi kwenye nyumba za bati full suti, kuanzia chini mpaka juu,na vimishahara vidogo.
     
  10. Ralphryder

    Ralphryder JF-Expert Member

    #10
    Feb 9, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 4,589
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hao mnawaonea tu! Tatizo ni system nzima ya utawala! Wao wanawajibika kwa serikali iliopo madarakani,na wamekula kiapo cha utii kwa amiri jeshi na mkuu wa nchi. Wanatekeleza wajibu wao,kwa maelekezo ya watawala! Eleweni.
     
  11. O

    OLUKUNDO Member

    #11
    Feb 9, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 97
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    Ujumbe mzuri kwa askari wetu. Maisha yao ni duni, wanaishi kwa kuwadhurumu raia wema. Maisha ya waTZ wote wakiwemo polisi na koo zao yanazidi kuwa duni. Ni wakati muafaka kwa polisi wetu kusimama imara kukataa amri za kikandamizaji wapewazo na viongozi wao. Polisi wasipobadilika mwisho wao utakuwa mbaya sana.
     
  12. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #12
    Feb 10, 2012
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    nashangaa wanaridhikia kuishi kwenye madampo ya kigogo
     
  13. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #13
    Feb 10, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    yaani serikali inawaweka kwenye nyumba za bati ambazo naamini hata mabanda yetu ya kuku yana unafuu na bado wamekaa kimya????
     
  14. J

    Jadi JF-Expert Member

    #14
    Feb 10, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 1,144
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Musoma na Moshi
     
  15. J

    Jadi JF-Expert Member

    #15
    Feb 10, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 1,144
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    wamerogwa na wanaamini hayo ndo maisha mema
     
  16. m

    mpiganaji86 Senior Member

    #16
    Feb 10, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Akili za mapolisi wakibongo ni fupi kama maisha ya funza
     
  17. m

    moshingi JF-Expert Member

    #17
    Feb 10, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 278
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umenena Mkuu...tunahitaji Great Thinkers kama wewe...wengine humu wanayaona mambo kijuujuu...Polisi siyo
    ma-dr hawawezi kugoma...maana kiapo chao kinawakataza...endapo wakigoma madhara yatakuwa makubwa
    kupita maelezo...huu wa ma-dr ni cha mtoto...tusilaumu tulipoangukia bali tulipojikwaa...
     
  18. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #18
    Feb 10, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Nna ndugu yangu mwana INTELIJENSIA ana mwezi wa pili hajakinga mkono.
     
  19. J

    Jig saw fit Member

    #19
    Feb 10, 2012
    Joined: Nov 30, 2011
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    HAWA POLISI MNAWAONEA BURE, WANAVOFANYA NDIVYO MAADILI YA JESHI LETU YANAWATAKA KUFANYA, MFUMO WA JESHI LETU TULIORITHI KUTOKA KWA WAKOLONI NDIO UNAHARIBU MUONEKANO WA POLISI, siku zote wamefundishwa kutii oda bila kuhoji, na kijeshi aliye kuzidi cheo ndie mwenye akili na kila kitu kinafuata trend hiyo, na hakuna kazi ngumu km inayodil na binadamu maana kila kinachomgusa bnadamu huwa kitamu ama kichungu. TATIZO NI VIONGOZI WA JUU WA SERIKALI WANAOTOA MAAGIZO KUJA CHINI AMBAYO HAYAWEZI KUHOJIWA NA HAWA POLISI, bt ipo siku haya yatabadilka.
     
  20. t

    tyadcodar Senior Member

    #20
    Feb 10, 2012
    Joined: Aug 16, 2011
    Messages: 165
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kwanza unapoandika kuhusu polisi ndani JF kweli kuna polisi anasoma humu?kwa sababu mtu hata kama amestarabika vipi akiingia upolisi tu kwanza anaaminin yupo juu ya sheria,hivyo humpelekea kuwa mjinga kabisa,yaani polisi ni wanafiki wanajifanya matatizo ya nchi hayahusu ndiyo maana wanazidi kubabuka kesi za bangi,ndiyo wanaouwa taifa hili ipo siku watalipa tu
     
Loading...