Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Polisi mnaongoza kuvunja sheria

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by DOOKY, Apr 13, 2012.

  1. D

    DOOKY JF-Expert Member

    #1
    Apr 13, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 372
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Habari,
    Kwa nini hawa ndugu zetu wamekuwa wakiongoza kuvunja sheria hasa za barabarani. Mara nyingi hutanua kwenye barabara na kupita njia ambayo kisheria hairuhusiwi. Wanajifanya wana haraka lakini hawana chochote wanachowahi, askari wa nje mfano Marekani huvunja sheriaa kwa sababu maalum mfano hupora gari au pikipiki ya mtu ili kumfuza adui au jambazi hapa kwetu askari ni tofauti.

    Nawasilisha
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Apr 13, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    Wanaofanya hivyo sana sana wanajeshi,wanaboa kinomaaaaaa kama walikua na haraka wangetoka saa tisa alfajiri.
     
  3. Inno laka

    Inno laka JF-Expert Member

    #3
    Apr 14, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 1,446
    Likes Received: 366
    Trophy Points: 180
    Wanaboa ile kinoma noma...'ndo hvyo itabidi tupige kimya tu.
     
Loading...