Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Polisi mnalifahamu hili? Waliochoma makanisa Unguja ndiyo hao hao waliompiga Dr Ulimboka

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Zak Malang, Jun 27, 2012.

  1. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #1
    Jun 27, 2012
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Nimemwona Kova akibwabwaja ktk Chanel10 usiku huu, akisema polisi wamejipanga na kuunda timu ya kitaalamu kufanya uchunguzi wa kina kuhusu kupigwa kwa Dr Ulimboka.

    masikini Kova, hajui anachokisema. Polisi wake, au polisi wowote wa TZ hawawezi kuchunguza kwa ufanisi matukio kama haya ambayo yana kila dalili ya kuwepo mkono wa serikali. Atajikuta anapigana na ukuta tu. Kauli yake hiyo ni stahili kwa wadanganyika, ingawa iko siku........!

    Iwapo polisi wa TZ wameshindwa kuwabaini 'wahuni' waliochoma makanisa huko Unguja ambako ni eneo dogo tu la watu wachache, vipi hapa Dsm ambako population yake ni mara kumi zaidi ya ile ya Unguja.

    Polisi msitake kutuchekesha -- waliochoma makanisa huko Unguja ndiyo hao hao waliompga Dr Ulimboka. nadhani nimeeleweka nasema nini hapa.
     
  2. H

    Honolulu JF-Expert Member

    #2
    Jun 27, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 5,658
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Watanzania msilalamike mliyataka wenyewe! Hiyo serikali mnayoilalamikia haikuingia msituni na kutwaa madaraka! Ni ninyi wenyewe kwa ushabiki wenu wa Yanga na Simba katika siasa mlipiga kura kama vipofu. Tulieni mkamuliwe vizuri hadi hapo mtakapopata mang'amuzi mwaka 2015.
     
  3. s

    sweke34 JF-Expert Member

    #3
    Jun 27, 2012
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 2,528
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    janjaweed ya ccm hiyo...
     
  4. Asterisk

    Asterisk JF-Expert Member

    #4
    Jun 27, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimekusoma mkuu..
    u mean that "hawata wakamata kama walivyoshindwa kuwakamata wa unguja"
     
  5. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #5
    Jun 27, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    kova na genge lake kwa amri ya mzee wa meeee ndo wahusika wakuu
     
  6. New Nytemare

    New Nytemare JF-Expert Member

    #6
    Jun 27, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 1,266
    Likes Received: 158
    Trophy Points: 160
    hapana means hata walochoma makanisa wanafaamika ila wanaogopwa
     
  7. dfreym

    dfreym JF-Expert Member

    #7
    Jun 27, 2012
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 337
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 35
    kaka ndiyo nakiri tuliwachagua 2005, ila baada ya kuona madudu yao, 2010, tukawapinga, ila kwa kuwa walikuwa wanagombea kiti walichokikalia.... wakachakachua wakagoma kuinuka japo hawakushinda.
     
  8. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #8
    Jun 27, 2012
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Pia Kova aliomba wenye taarifa zozote kuhusu tukio awasilishe kwa polisi. mimi nawashauri wenye taarifa za tukio wasizipeleke, kuna hatari wanaweza nao kupotea withou trace.

    Mnakumbuka wakati wa kifo cha Dr Ouko huko Kenya mapema miaka ya 90. Wananchi waliambiwa hivyo hivyo, na waliopeleka taarifa hawakuonekana tena, pamoja na mchunga mbuzi aliyeshuhudia jinsi mwili wa Ouko ulivyoburuzwa kwenye shamba na kuchomwa moto.
     
  9. f

    fumu Member

    #9
    Jun 28, 2012
    Joined: Jun 17, 2012
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Usalama wa Taifa wanahusika moja kwa moja na matokeo yanayotokea nchini. Wameanza kwa kutia mavi visimani wapate kisingizio eti wapinzani, kuchoma makanisa eti uamsho, kupiga watu na kufany hujuma mbali mbali eti wahuni tu. Mimi nafikiri viongozi wa siri - kali wanajua na kuhusika na yote haya.....
     
  10. H

    Honolulu JF-Expert Member

    #10
    Jun 28, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 5,658
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Hao usalama wa taifa wakiugua watapelekwa India pia? Na wake zao wakitaka kujifungua je? Watapelekwa Johanesburg?
     
  11. Nyangomboli

    Nyangomboli JF-Expert Member

    #11
    Jun 28, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,651
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    kazi ya police ni kupelekewa habari siku hizi?
     
  12. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #12
    Jun 28, 2012
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 9,763
    Likes Received: 1,200
    Trophy Points: 280
    Slavery: a civil relationship whereby one person has absolute power over anothers life,liberty and fortune. To qoute Harriet Tubman/ i freed thousand of slaves, i would have freed thousands more if only they knew they were slave.

    Hadi hapo wa Tanzania watakapo tambua that they are little more than slaves chini ya utawala CCM mabadiliko ya kweli hayapatini.
     
  13. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #13
    Jun 28, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    wana hospitali yao.
     
  14. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #14
    Jun 28, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Hiyo ndo serikali dhaifu bana ipo kama kuku wa kuchora! Haing'ati, haidonoi, haitagi wala haitotoi!
     
  15. Mzee Msemakweli

    Mzee Msemakweli Senior Member

    #15
    Jun 28, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 150
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kamanda Kova aache kuwadanganya Watanzania. Huwezi kumkamata mtu uliyemtuma kwenda kufanya uharifu. Watu waliompiga Dr. Ulimboka wametumwa na wao wenyewe hivyo wanawajua ni akina nani waliohusika na huo unyama wa kutisha. Kauli ya Mheshimiwa Mizengo Pinda pale Bungeni inadhihirisha ukweli huu. Polisi haohao wameshindwa kuwakamata Wahuni waliochoma Makanisa kule Zanzibar, wataweza kuwakamata hawa wa Tanzania Bara?
     
  16. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #16
    Jun 28, 2012
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 251
    Trophy Points: 180
    Hawa jamaa ni malaika wazuri sana, ila wakitumiwa vibaya wanageuka mashetani! Sasa hivi hawa ni mashetani nchini!
     
  17. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #17
    Jun 28, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Ninajua polisi ina intelijensia kali sana. Hawajashindwa kutambua wachomaji wa Zanzibar. Kadhalika hawashindwi kutambua 'wauaji' wa Dk Ulimboka. Tatizo ni kuwa mengi ya matukio haya yanaihusisha serikali indirectly!
     
  18. m

    mfumo JF-Expert Member

    #18
    Jun 28, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Unaushahidi gani? wewe ndio polisi na mahakama?? kama si unafiki tu ulionao.
     
  19. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #19
    Jun 28, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,544
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    Never take some words seriously...this action of torturing Dr. Ulimboka has got public consequences and might have political impact as well. What else do you think the guys will say? I never take them seriously
     
Loading...