Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Polisi,Mahakama na rushwa.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mshikachuma, Feb 8, 2011.

  1. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #1
    Feb 8, 2011
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kila unapofanyika utafiti na asasi mbalimbali basi utakuta Jeshi la Polisi
    linaongoza kwa kuomba na kupokea rushwa. Kibaya zaidi wanapenda
    kuwabambikizia watu fake kesi. Hivi sasa kuna watu wako magerezani
    kwa kubambikiwa kesi na hawa jamaa. Yaani ukijifanya unajua sheria na
    ukakataa kuwapa kitu kidogo'basi ujue imekula kwako,lazima wakukomoe.

    Nafasi ya pili kwa kuomba na kupokea rushwa ni Mahakama zetu za kata
    (mahakama za mwanzo na wilaya) yaani huko ni hatari bin kutisha! wana
    omba rushwa kama karanga.Yaani ukiwa ndani ya viwanja hivyo unavuta
    hewa na harufu ya rushwa tu. Hawajali mlalamikaji wala mtuhumiwa,wao
    wanaangalia pesa tu. Ukiwa mkono wa birika basi ujue sheria inapindishwa
    fasta na inakula kwako.
    Je, tukiwa kama wananchi tufanyenini ili kukomesha manyanyaso haya?
    Hasa hasa polisi, yaani wanakera sana kwa kutuonea jamani!.- Nawasilisha.
     
Loading...